Ask Help me!! Adsense bị yêu cầu cung cấp thông tin

Haha sốt ruột quá đẩy thêm cái mail nữa, rên rỉ sao mà support lâu quá, giúp em với, 1 tiếng sau okay cmnl haha. Vừa kích phát AdMob nhảy số liền =}}
Mình cũng vừa được duyệt luôn , vcl 13 ngày ... sốt cả ruốt , tổng thiệt hại, 40x13

Anh em có thông tin gì về vụ thuế chưa? KO biết 22 tháng này có Pay đúng lịch ko? Hoang mang quá
ngày 10-12/8 vừa rồi , có 1 bài báo về thuế trên zing đó bạn , bắt đầu truy thu thuế , cái mình đang lo là ko biết có truy những năm vừa rồi ko thôi , còn về sau có thu thì kệ thôi

ngày 10-12/8 vừa rồi , có 1 bài báo về thuế trên zing đó bạn , bắt đầu truy thu thuế , cái mình đang lo là ko biết có truy những năm vừa rồi ko thôi , còn về sau có thu thì kệ thôi

Tính từ thời điểm ra luật 100tr 1 năm là truy thu hết bác.

Tính từ thời điểm ra luật 100tr 1 năm là truy thu hết bác.
Nó còn khấu trừ gia cảnh, rồi còn chi phí bỏ ra để đạt được bằng đó tiền nữa chứ. Ví dụ có nhiều anh em doanh thu adsense 1 tháng 30tr nhưng mất toi 10 15tr chi phí quảng cáo, server,,,,các kiểu..... Nếu cứ đánh đồng theo tiền adsense gửi thì thiệt thòi quá

Nó còn khấu trừ gia cảnh, rồi còn chi phí bỏ ra để đạt được bằng đó tiền nữa chứ. Ví dụ có nhiều anh em doanh thu adsense 1 tháng 30tr nhưng mất toi 10 15tr chi phí quảng cáo, server,,,,các kiểu..... Nếu cứ đánh đồng theo tiền adsense gửi thì thiệt thòi quá
Đúng rồi bác, nó tính thuế theo doanh thu chứ không theo thu nhập mới ác, bởi vậy ai cũng ráng trốn được thì trốn thôi 🤣

Đánh thuế theo doanh thu bác ơi. Tối đa 7%.
Doanh thu trên 100tr/năm sẽ bị truy thuế. Sắp tới số tiền nhận về rất có khả năng bị khấu trừ luôn.

Last edited:
Anh em có nhiều site thì tách Acc ra mà quản lý , mình có 3 site tách ra 3 GA , lấy thông tin người nhà mà quản lý GA .

Tình hình hôm nay e thấy có bác xài ViettinBank đã về tiền GA rồi ạ.
Hy vọng VCB không delay như tháng rồi.

Last edited:
18h vcb chưa về,acc này là acc bị xác minh vừa rồi, chán vcb, coi bộ phải đổi bank đi cho giống ae

chán thật đấy bác. Có vấn đề gì thì cứ thông tin cho người dùng qua fanpage hay gì đó. Âm thâm giam tiền vậy sao được. Kiểu này chắc phải 5 ngày làm việc tiếp

chán thật đấy bác. Có vấn đề gì thì cứ thông tin cho người dùng qua fanpage hay gì đó. Âm thâm giam tiền vậy sao được. Kiểu này chắc phải 5 ngày làm việc tiếp
chán thật ... này mai ra làm cái techcombank cho giống ae, làm biếng thay đổi thông tin thôi chứ vcb ngày càng tệ

Chung số phận, chờ và đợi thôi ... 2 ngày nữa ko có thì mình đẩy qua acc adsense khác, chứ kiểu này mục rửa quá ^^
Vậy thì đi theo tui rồi! Công nhận Bác giỏi thật nói một hồi đi về vjach xuất phát hihi!

Vậy thì đi theo tui rồi! Công nhận Bác giỏi thật nói một hồi đi về vjach xuất phát hihi!
Bớt comment nhảm đi , trong topic này comment 2 lần, mà toàn comment ko ai hiểu gì
Người ta giải quyết xong xuôi vấn đề, lại vào comment điên.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,555
170,646
Latest member
Huydttn
Back
Top Bottom