help: Mấy bro cho em hỏi đăng nhập nhiều acc STP trên cùng 1 IP có sao không ạ ??

kakalat1

Junior
Reactions
47
MR
0.007
Mấy bro cho mình hỏi một người có thể tạo đuợc mấy tài khoản STP ạ?? :binhsua166:( mail khác, thông tin khác)

Nếu như có thể tạo được nhiều acc thì cho em hỏi nếu mình ở nhà vào các tài khoản STP đó thì có nghĩa là
dùng 1 Ip nhưng Ip này đã truy cập nhiều acc khác nhau, như vậy thì thằng STP nó có check và bann mình không nhỉ??

Mong các bro chỉ giáo ah
:binhsua169:

Em hỏi tương tự với payza thì sao ạ??
:binhsua50: Em gà mý vụ này lắm.hì :binhsua58:

cái này hên xui lắm bạn ah. Trước khi AP chuyển thành PZ mình xài gần 20 ac/1 ip cả năm ko sao. nó chuyển sang PZ 1 thời gian thì lại bị lock hết acc
STP cũng có thể như thế, có thể bây giờ bạn xài nhiều acc/1ip được nhưng 1 ngày đẹp trời nào đó nó nổi hứng đổi rule thì lock hết acc thui, nó nắm đằng chuôi mà.
kó ai biết trước dc đâu, liều ăn nhiều. chắc thớt định cheat site gì autosurf 50pages/1stp ah?:)

- 1 IP chỉ được phép đăng ký tối đa 3acc STP. Đã supost hỏi em nó.:binhsua57:

bạn thớt định cheat cái site surf 50 đc 1$ :binhsua48:
Em hỏi tương tự với payza thì sao ạ?? << quật câu này đánh lạc hướng hã đại ca
Cheat thì kêu cheat đi :m146:

Em hỏi tương tự với payza thì sao ạ?? << quật câu này đánh lạc hướng hã đại ca
Cheat thì kêu cheat đi :m146:
Nghe là bik ý định cheat site đó roài, mó a mấy ông monitor chắc nghe cái này rầu lém đây.

STP trước giờ chưa nghe ai nói về việc bị block do có nhiều acc cả. Với payza thì lại khác, nó cấm tiệt multi vì liên quan đến phí giao dịch (các pro nhà mình toàn cheat để trốn phí).
Nhưng nói gì thì nói, trước khi log acc khác cũng nên cẩn thận clear cookies, reset mordem để nó lấy Ip mới. "Cẩn tắc vô ưu".

Last edited by a moderator:
biết ngay định cheat hả, ko phải 1 bình bạn có ý định đấy đâu nhá:)), tính ra trong 4 rôm này cũng khá khá đấy:))

biết ngay định cheat hả, ko phải 1 bình bạn có ý định đấy đâu nhá:)), tính ra trong 4 rôm này cũng khá khá đấy:))
hj,ko co cheat đâu bro,e đăng ky sớm lắm site đó e mới được 2usd/2 ngày ah ma đã nát site rồi,e tính tạo thêm acc để invest ah mà,ma chính ra e kết payza hon nhưng mà payza được có 1acc ha bro,e tinh creat cái nữa mua pz xong tẩu tán liền sợ bị dis, mà mấy thằng admin invest nếu minh dis nó mà nó tẩu tán wa tk khac la chịu thua ha bro?

đ é o sau đâu :m066: cứ log đi cùng lắm lock acc

Hehe bac tieu phong đừng xúi em nha,bro co kn chia sẻ e với nếu paza dis payza ma admin tẩu tán sang tk khác thi payza lock cả tk nó tẩu tán hay sao a? Tại e nghĩ admin khi đã mún scam thì nó đương nhin tẩu tán nhưng sao e thấy đa số mấy bro trong forum dis lúc nào cũng đươc refund nhỉ.:binhsua166:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week