HELP . Mấy anh pro về máy tính vào xem và cho em phương án giải quyết .

Monica

Banned
Reactions
29
MR
0.000
Hiện tại máy em bị 1 lỗi gì không biết . Cứ chơi vài 3 tiếng là màn hình tự nhiên tắt rồi bật lại .

Lỗi là như hình trên . Mong các anh pro chỉ cách em khắc phục .

YH! monica.bellucci_mmo

Nếu YH! không onl mấy anh lên Topic để lại ý kiến và YH! em sẽ liên lạc lại với mấy anh nhé .

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Hiện tại máy em bị 1 lỗi gì không biết . Cứ chơi vài 3 tiếng là màn hình tự nhiên tắt rồi bật lại .

YH! monica.bellucci_mmo

Nếu YH! không onl mấy anh lên Topic để lại ý kiến và YH! em sẽ liên lạc lại với mấy anh nhé .
Lỗi driver bạn chỉ cần vào trang chủ hãng máy bạn mua down version mới nhất về cài lại là hết (nếu lỗi và thường hãng sẽ cập nhật thường xuyên).

Nếu đã cài driver trang chủ rồi và vẫn bị tình trạng báo lỗi driver như vậy thì gần như 80-90% là chuẩn bị tiền mua card màn hình mới :binhsua146:.

Lỗi driver bạn chỉ cần vào trang chủ hãng máy bạn mua down version mới nhất về cài lại là hết (nếu lỗi và thường hãng sẽ cập nhật thường xuyên).

Nếu đã cài driver trang chủ rồi và vẫn bị tình trạng báo lỗi driver như vậy thì gần như 80-90% là chuẩn bị tiền mua card màn hình mới :binhsua146:.

Anh ơi cho em hỏi .Nếu máy em của hãng Acer thì vào web Acer dow bản driver về hả anh . Nhưng em không biết phải down loại driver nào và cách cài :(( . Anh cho em xin YH!

Odyssey8x

Senior
Reactions
349
MR
0.001
Down Driver thì chỉ cần để ý nhìn , dùng win gì thì down driver cho win đó . Ví dụ: Dùng win 7 64 bit thì khi vào trang chủ down driver thì chỉ cần down hết driver mà có chữ ........for win 7 64 bit về là được.Còn cách cài thì dễ ẹt ah . Cứ Next . Finish là xong.

aelita91

Newbie
Reactions
259
MR
0.006
Nếu máy tính cứ bị nóng thì tự nhiên màn hình tối đen rồi tắt nguồn từ từ là bị hỏng cái gì hả các bác? :binhsua75:

Reactions
58
MR
0.155

YH! monica.bellucci_mmo

cậu thử tải driver easy về update hết driver VGA xem

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,501
Latest member
songten001

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week