HELP!!!Mất dữ liệu khi cài VMware!!!

mortimer11

Junior
Reactions
103
MR
0.000
Insuree Balance
0
Tình hình là chiều nay táy máy down soft cài VMware trên trang chủ của nó về. Xong chạy file install, chọn đường dẫn D:\. Đang chạy nó báo lỗi, đúng lúc đó lại nhận mes đi cafe của đứa bạn. Thế là vội vàng tắt luôn máy (tắt theo cách bt ko phải nhấn nút nguồn). Vừa về mở máy lên thì thấy trong ổ D bay gần hết 40gb dữ liệu bao gồm các soft, tài liệu cũng như các file lưu giữ thông tin tài khoản (vì tính mình hay quên). Giờ ko biết làm sao lấy lại dữ liệu nữa. Ai rành vụ này giúp hộ với. Ko lấy lại đc chắc chết quá.:binhsua32:

kiểm tra xem dữ liệu có bị ẩn ko

bác phân vùng cấp dung lượng cho ổ wmware chứ gì nó báo dung lượng k đủ lấy thêm nên mất thôi. Dùng soft scan lại xem dc bao nhiu dữ liệu thì dc

Chắc là lúc cài ổ cứng ko đủ bộ nhớ nó có báo hỏi là xóa ko rồi ko để ý nên ok mất tiêu rồi!
Mà sao ko cài trên ổ C lun vậy?

Chắc là lúc cài ổ cứng ko đủ bộ nhớ nó có báo hỏi là xóa ko rồi ko để ý nên ok mất tiêu rồi!
Mà sao ko cài trên ổ C lun vậy?
Híc, trước giờ cứ cài soft là tống hết vào ổ D cứ next next đại đâu để ý lắm. H bay thật rồi. :(

bạn down GETdataback về mà cứu dữ liệu . dữ liệu quan trọng không , pm yh toipham_depzai mình teamview làm cho , đảm bảo 100% ko mất cái gì mình làm cho nhiều người rồi .

vnware nặng máy bỏ xừa

Hi VMware tuy nặng máy nhưng là hỗ trợ rất tốt giữa máy thật và máy ảo

Hix đúng là phải cẩn thận với thằng Vmware.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,862
170,917
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week