help ! làm sao khi rút tiền lãi ở JSS để hok bị pending nhiều ngày ?

Mình chưa hiểu luật ở JSS mong các bạn đi trước chỉ giúp, mình cứ tưởng đầu tư AP rồi rút ra RL , lãi sinh ra bao nhiêu thì rút bấy nhiêu , hok ngờ nó pending lâu ngày , minh muốn rút tiền lãi tiêu và chi dùng các khoảng khác , bạn nào biết cánh rút tiền lãi như thế nào để khỏi bị pending.

Cảm ơn các bạn đã kham khảo .

quanghuy83

Junior
Reactions
10
MR
0.000
Mình chưa hiểu luật ở JSS mong các bạn đi trước chỉ giúp, mình cứ tưởng đầu tư AP rồi rút ra RL , lãi sinh ra bao nhiêu thì rút bấy nhiêu , hok ngờ nó pending lâu ngày , minh muốn rút tiền lãi tiêu và chi dùng các khoảng khác , bạn nào biết cánh rút tiền lãi như thế nào để khỏi bị pending.

bạn dep gì rút đó là ok. ở đây bạn dep AP lại rút LR nên bị hold là đúng rồi. theo 1 số pro thì nếu bạn dep AP mà muốn rút LR thì bạn phải có ít nhất 1LR để mua pos. để nó veri acc LR của bạn thì mới có thể dep AP ma rut LR được nhé. chúc phát tài!

Upvote 0

korokke

Senior
Reactions
685
MR
0.000

Chào cậu, không cấm cậu dep tiền này rút lãi tiền kia đâu,có lẽ tài khoản của cậu khi hệ thống scan tự động phát hiện nhầm lỗi gì thôi, cậu gửi ticket than phiền là được gỡ hold thôi , nếu trước giờ cậu chỉ rút tiền lãi thì không phải lo lắng đâu . cậu tham khảo bên thớt này,
http://mmo4me.com/showthread.php?55829-Ban-nao-bi-pending-withdrawn-JSS-thi-vao-day-tham-khao-

Upvote 0

phuonguyen

Newbie
Reactions
53
MR
0.000
Re: Chia sẻ kinh nghiệm withdraw ở JSS

Hi các bạn,

Mình đã có kinh nghiệm về việc deposit qua STP, nhưng lại rút qua STP, LR, và AP ko thành vấn đề.

1. Xưa nay, mình deposit JBP qua STP.

2. Lần đầu tiên, mình thử rút qua LR, nó báo tk bị hold để verify. Mình lập tức gưỉ email qua support, giải thích là mình muốn có tiền qua LR, vì LR phổ biến nhất hiện nay. Thế là trong vòng 24h, nó tháo hold, và paid mình qua LR

3. Tuần trước, khi mình rút qua LR thì nó báo là LIMIT. Mình lập tức rút qua AP số tiền 26.80 usd để mua cái VISA CARD DEBIT cuả AP. Nó cũng báo hold qua email cho mình biết. Lần này, mình gưỉ email giải thích là: tôi chỉ thích rút qua LR hay STP thôi, nhưng vì JBP báo là LIMIT, nên sẵn tiện, mình rút qua AP để sau này, mình có tiền ở 3 accounts: LR, STP, va AP luôn. Sẵn đó, sẽ thuận tiện cho members make deposit qua bất cứ payment processors nào cũng được. Và số tiền 26.80 usd này, mình đang cần gấp để mua VISA CARD DEBIT cuả AP.
Thế là trong vòng 24h, nó tháo hold, và thanh toán cho mình qua AP.

Theo kinh nghiệm cuả mình thì chỉ cần mình có 1 lý do chính đáng, admin cuả JBP sẽ giải quyết ngay.

Còn dĩ nhiên, các bạn cứ deposit 1 usd qua STP, 1 usd qua LR, và 1 usd qua AP để thông tin bạn được lưu lại, thì sau này, rút tiền sẽ ko bị hold.

Vậy nhe.
Uyen

Upvote 0

tltd2010

Hero
Reactions
731
MR
0.024
Hi các bạn,

Mình đã có kinh nghiệm về việc deposit qua STP, nhưng lại rút qua STP, LR, và AP ko thành vấn đề.

2. Lần đầu tiên, mình thử rút qua LR, nó báo tk bị hold để verify. Mình lập tức gưỉ email qua support, giải thích là mình muốn có tiền qua LR, vì LR phổ biến nhất hiện nay. Thế là trong vòng 24h, nó tháo hold, và paid mình qua LR

3. Tuần trước, khi mình rút qua LR thì nó báo là LIMIT. Mình lập tức rút qua AP số tiền 26.80 usd để mua cái VISA CARD DEBIT cuả AP. Nó cũng báo hold qua email cho mình biết. Lần này, mình gưỉ email giải thích là: tôi chỉ thích rút qua LR hay STP thôi, nhưng vì JBP báo là LIMIT, nên sẵn tiện, mình rút qua AP để sau này, mình có tiền ở 3 accounts: LR, STP, va AP luôn. Sẵn đó, sẽ thuận tiện cho members make deposit qua bất cứ payment processors nào cũng được. Và số tiền 26.80 usd này, mình đang cần gấp để mua VISA CARD DEBIT cuả AP.

Theo kinh nghiệm cuả mình thì chỉ cần mình có 1 lý do chính đáng, admin cuả JBP sẽ giải quyết ngay.

Còn dĩ nhiên, các bạn cứ deposit 1 usd qua STP, 1 usd qua LR, và 1 usd qua AP để thông tin bạn được lưu lại, thì sau này, rút tiền sẽ ko bị hold.

Vậy nhe.
Uyen

Bạn này chuyên nghiệp như supporter vậy :D

Upvote 0

Masterleon

Newbie
Reactions
82
MR
0.000
Hi các bạn,

Vậy nhe.
Uyen

Tại bạn chưa gặp cái cảnh đầu tư ra lãi rút lãi bị pending nên chưa bít đó , đang có nhìu account bị pending lắm :| acc sạch cũng bị pending vãi !

Upvote 0

tonghieu

Verified
Reactions
1,376
MR
0.000
Chat with me via Skype

Lần sau cần trợ giúp bạn ra Support Center hỏi nhé.
Thanks

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,258
Latest member
nhacaizomclublif

Most discussed of week

Most discussed of week