• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help hỏi ngủ về CPM

javuploader

Senior
Reactions
260
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mình đăng ký ad zone với exo click nó bảo dán 1 đoạn mã HTML vào mà mình ko biết dán vào đâu nó thông báo tnay:

Place the complete code above into the <body> of your site.

Mình cực gà về web mong được hướng dẫn

Nghĩa là paste đoạn html đó trên tag <body>
Blogger thì ở edit html (trong template)

SIte mình là blog wordpress thì edit thêm vào đâu nhỉ

nick hiểu luôn jav uploader :p:p:p

SIte mình là blog wordpress thì edit thêm vào đâu nhỉ
Vào Admin CP -> Appearance -> Editor -> Header rồi nhét vào phần cuối thẻ head, hoặc không thì Footer cũng đc, mình hay để Footer hơn

Cảm ơn các bro cho mình hỏi thêm xíu page view tầm 30k 1 ngày thì có ăn được ko chủ yếu US với EU, Chạy 2 thằng CPM 1 lúc có nên không hay chạy 1 chú thôi

Cảm ơn các bro cho mình hỏi thêm xíu page view tầm 30k 1 ngày thì có ăn được ko chủ yếu US với EU, Chạy 2 thằng CPM 1 lúc có nên không hay chạy 1 chú thôi

- Mấy thánh trên kia toàn chỉ tào lao ko. Tùy vào cái theme của bạn và cái size ads bạn lấy mà bỏ vào cho hợp lý. Thường thì hay đặt ads 300x250 bên phải, cái này vào widget rồi dán vào.
- 30k view thì ăn ngon rồi, nhét vào 2-3 net mà kiếm cho đã. Với lượt view như thế thì khiêm tốn chút là không dưới 10$/days đâu. Cần hỗ trợ gì thì pm Yahoo như nick 4rum chỉ cho.

Mình đăng ký ad zone với exo click nó bảo dán 1 đoạn mã HTML vào mà mình ko biết dán vào đâu nó thông báo tnay:

Place the complete code above into the <body> of your site.

Mình cực gà về web mong được hướng dẫn
Quảng cáo 300x250 cho sang bên Widget, tạo widget chèn vào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,972
Latest member
zkai
Back
Top Bottom