• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Solved help gở limit paypal với!

chủ yếu paypal gd nhìu độ trust cao hầu như qua dc.... còn mấy pro nhận nhìu tiền quá chi..ngày nào cũng trăm $ nó chả limit

mình 1 ngày chả dc 1$ buồn thiệt chứ :(

các bạn cho mình hỏi chút .pp của mình tên PHAN THI ANH HOA (thẻ ACB). do thẻ này bị huỷ mất . mình muốn add thẻ khác khác mang tên mình (NGUYEN DUC A the VCB) như vậy có được không vậy? mong các bạn tư vấn giúp

zui quá các bác ạ.... tranh chấp thành công độ trust pp cao lên 1 tí....
có ziền mua sữa cho con rồi =))

mình làm giá 200k, là bảo hành complete, ko dc là trả lại tiền cho khách

bạn làm thì làm ko làm thì tìm dv khác, thuận mua vừa bán, mỗi nơi 1 giá khác nhau, chảnh vs k chảnh cái gì ở đây?

mình thích kiểu 1 ngày làm 1 khách 200k
còn hơn làm 4 khách 50k

ok chưa?

nói thật là cái phong cách làm việc của bạn hok chuyên nnghiệp ( Chảnh tó ) ai mà chẳng thích tiền nhưng đừng vì cái lợi trước mắt mà mất đi cái về sau
hôm trước mình PM hỏi làm cái invoice bạn đòi 3 đên 4tr vẫn kêu là đó là lấy rẻ đảm bảo qua ( trong khi ac pp mình có gần 100$ ) rồi coppy 1 đống lên làm cho người này đc 6tr người kia đc 5tr đủ thể loại . giờ thì 200k cũng làm =))
Khổ lắm vất lắm mới đi theo cái con đường này kiếm đc it tiền trong pp đâu phải là dễ mà bóp như thế ai giám làm
Mình tham gia : nếu đã làm dịch vụ thì lên có cái giá chính xác cứ thế mà làm thôi ai cũng như ai cả đều là tiên . ai pm trước thì làm trước sau thì chấp nhận đợi . ( thà bạn cứ lấy 300k / 1nhay hok đảm bảo còn đảm bảo thì x 3 lên thì chẳng ai nói đc j bạn cả )

klq mình mới gỡ cho iloveyouforever lúc sáng... trưa đã hết limit 1 acc.. ai cần mình gỡ cho lấy tiền ăn sáng ạ... đói quá :(

@phạm thi : bạn đã thấy người ta commnet mình quote lại chưa ?
Mình chả phải gato hay bất kì cái gì kì thị cả

Mình chỉ muốn khách quan thôi , dịch vụ thì bạn cho giá rõ ràng , đừng để nhiều scandal như yahoo : volong66 " chăn gà thịt ở yahoo "

Anh em tưởng tốt nên cứ ai dính paypal limit là tag cậu vào

Cậu nói có bảo hành là bảo hành đc lấy tiền , ko thì thôi
Xin lỗi đó chỉ là đc việc lấy tiền , ko thì thôi chứ chả gọi là bảo hành

Paypal ko qua là limited mẹ nó rồi , cho cơ hội gỡ lại đâu mà gọi là bảo hành

Ở cái forum này fake đâu phải mỗi bác đâu , bác yahoo : mmocap , mr_sam1192 .. Chuyên fake và invoices gỡ ebay , Paypal vn và usa

Cũng có dịch vụ giá rõ ràng và fake gỡ qua rầm rầm , cả paypal vn và paypal us

Nhiều khi thấy có bác commnet bảo bác chỉ gỡ acc > 500$ và giá toàn vai triệu nên mình mới gọi bác là " chảnh "

Với mấy cụ acc vài k$ giá đó quá bèo , như bác trên bảo số dư có 100$ thì dĩ nhiên họ xa lánh vì giá cao rồi

Cũng vì ai dính mít cũng tag bác , ko biết phải chân rết ko nữa nên bác mới đc " chảnh " như hôm nay mà

nói chung chủ thớt inbox mình gỡ cho... gỡ xong dc mới lấy tiền.... coi như công ngồi giúp,kiếm tiền mua sữa cho gái :3

nói thật là cái phong cách làm việc của bạn hok chuyên nnghiệp ( Chảnh tó ) ai mà chẳng thích tiền nhưng đừng vì cái lợi trước mắt mà mất đi cái về sau
hôm trước mình PM hỏi làm cái invoice bạn đòi 3 đên 4tr vẫn kêu là đó là lấy rẻ đảm bảo qua ( trong khi ac pp mình có gần 100$ ) rồi coppy 1 đống lên làm cho người này đc 6tr người kia đc 5tr đủ thể loại . giờ thì 200k cũng làm =))
Khổ lắm vất lắm mới đi theo cái con đường này kiếm đc it tiền trong pp đâu phải là dễ mà bóp như thế ai giám làm
Mình tham gia : nếu đã làm dịch vụ thì lên có cái giá chính xác cứ thế mà làm thôi ai cũng như ai cả đều là tiên . ai pm trước thì làm trước sau thì chấp nhận đợi . ( thà bạn cứ lấy 300k / 1nhay hok đảm bảo còn đảm bảo thì x 3 lên thì chẳng ai nói đc j bạn cả )

tùy steps giá khác nhau, address mà đi so giá với invocies =]

nẽxt

@phạm thi : bạn đã thấy người ta commnet mình quote lại chưa ?
Mình chả phải gato hay bất kì cái gì kì thị cả

Mình chỉ muốn khách quan thôi , dịch vụ thì bạn cho giá rõ ràng , đừng để nhiều scandal như yahoo : volong66 " chăn gà thịt ở yahoo "

Anh em tưởng tốt nên cứ ai dính paypal limit là tag cậu vào

Cậu nói có bảo hành là bảo hành đc lấy tiền , ko thì thôi
Xin lỗi đó chỉ là đc việc lấy tiền , ko thì thôi chứ chả gọi là bảo hành

Paypal ko qua là limited mẹ nó rồi , cho cơ hội gỡ lại đâu mà gọi là bảo hành

Ở cái forum này fake đâu phải mỗi bác đâu , bác yahoo : mmocap , mr_sam1192 .. Chuyên fake và invoices gỡ ebay , Paypal vn và usa

Cũng có dịch vụ giá rõ ràng và fake gỡ qua rầm rầm , cả paypal vn và paypal us

Nhiều khi thấy có bác commnet bảo bác chỉ gỡ acc > 500$ và giá toàn vai triệu nên mình mới gọi bác là " chảnh "

Với mấy cụ acc vài k$ giá đó quá bèo , như bác trên bảo số dư có 100$ thì dĩ nhiên họ xa lánh vì giá cao rồi

Cũng vì ai dính mít cũng tag bác , ko biết phải chân rết ko nữa nên bác mới đc " chảnh " như hôm nay mà

đính chính lại mình k bao giờ nói chi gỡ acc có 500$ trở lên, acc 0$ mình vẫn gỡ nhé

còn giá cả thì tùy mỗi người, ok thì làm, ko dc thì kiếm chỗ khác cũng dc mà, k ai ép cả :)

Mình cũng ko rõ nhưng hình như bác Phạm Thi gỡ invoice toàn làm hóa đơn chứng từ như thật để gửi và gửi nhiều nữa. Tại thấy chụp ảnh post lên gửi cả đống invoice thế. Mình gỡ step invoice + delivery thì lấy ít nhất 500k nhiều thì 1 triệu hoặc theo phần trăm % trong acc hiện có. Nói chung họ làm service thì thỏa thuận thôi cậu thấy hợp lí thì nhờ.
Mình không bênh gì bác đó vì mình không quen. Thấy sao nói vậy và với mình giá đó cũng khá cao. Mình nghĩ tùy theo cách gỡ nữa. Mình gần đây nhận 2 ca cho T-mod @King và cũng gỡ xong đấy lần 800k lần 1tr. chắc do cách mình làm đơn giản hơn cũng như rủi ro hơn.

Mình gần đây nhận 2 ca cho T-mod @King và cũng gỡ xong đấy lần 800k lần 1tr. chắc do cách mình làm đơn giản hơn cũng như rủi ro hơn.
Bấy lâu nay cứ nghĩ King đã đạt trình độ thiên hạ vô địch gỡ limit chỉ bằng mồm, thế mới King

Bấy lâu nay cứ nghĩ King đã đạt trình độ thiên hạ vô địch gỡ limit chỉ bằng mồm, thế mới King

Lol các bạn cứ lôi mình vào làm gì :v. Mình chả bao giờ bảo mình gỡ limit nhé mình chỉ có k.nghiệm dùng thôi =))

Uây tớ biết gỡ limit mà có biết PTS đâu. :v nên cái step ID hay Address còn đi nhờ người khác gỡ hộ mà. :D

bạn và chủ thớt có ai được paypal gỡ limit chưa
Mình bị như vậy tối qua , nhận tiền bẩn khách không , chả biết than vô đâu nữa :(

up chủ thớt và bạn 12tr paypal có mở limit chưa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom