• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Gỡ limit paypal hộ với

young2009

Senior
Reactions
287
MR
0.013
vì mới lập acc pp nhưng chưa add visa kip mà đã giao dịch nhiều $ nên bi limit rồi .
Why is my account access limited?

Your account access has been limited for the following reason(s):

Aug 5, 2012: We've noticed some changes to your usual selling activities and will need some more information about your recent sales.

(Your case ID for this reason is PP-xxx-xxx-xxx-xxx.)

có 3 mục

1.Confirm your credit card
2.Provide proof of delivery
3.Provide Invoices

mục 1 tớ làm được vì Thứ 3 có thẻ visa add vào là xong . Còn mục 2 3 thì ko biết làm
Sao khi bạn mình sent cho mình 38$ thì bị limit 7 phut sao đó .Nó bảo cung cấp thông tin bán hàng cho nó nhưng tớ có bán gì đâu mà cung câp . Pro nào biết thì chỉ em với :binhsua157:

Last edited by a moderator:
pp chưa verify mà thực hiện giao dịch nhiều lần trong 1 ngày là nó limit ngay...
kinh nghiệm chơi pp là khi verify xong để 1 vài tuần rồi hãy giao dịch....lúc đầu nên hạn chế giao dịch nhiều lần trong 1 ngày và liên tiếp thực hiện giao dịch trong các ngày tiếp theo đó...
trong 1 ngày nên hạn chế login vào pp nhiều lần
đấy là những kinh nghiệm của mình khi xài pp
các cao thủ có ý kiến xin chỉ bảo thêm...

Giờ send cho nó cái hóa đơn thanh toán điện nước hoặc điện thoại gì đó + ra bank nạp vào 100k rồi kêu nó in cho cái giấy biên nhận có address của mình là ngon.

@jul: ngày login nhiều thì có sao đâu nhỉ? Chỉ cần có giao dịch không rõ ràng là nó cho vào diện nghi vấn liền. Cậu chứng minh được giao dịch là ko có nghi vấn thì nó lại cho qua thôi.

Giờ send cho nó cái hóa đơn thanh toán điện nước hoặc điện thoại gì đó + ra bank nạp vào 100k rồi kêu nó in cho cái giấy biên nhận có address của mình là ngon.

@jul: ngày login nhiều thì có sao đâu nhỉ? Chỉ cần có giao dịch không rõ ràng là nó cho vào diện nghi vấn liền. Cậu chứng minh được giao dịch là ko có nghi vấn thì nó lại cho qua thôi.

thanks bác để em thữ

1.Confirm your credit card
2.Provide proof of delivery
3.Provide Invoices

Giờ không như trước đâu nó đòi bro xác thực mua bán cái gì kìa phải giải trình cho nó . Review mình bán cái gì mà nhận dc $ GD trực tuyến Or trade $ là khó gỡ lắm

Nếu số tiền nhỏ thì đi nhặt mấy cái thẻ cào điện thoại về mà chụp rồi gửi cho nó

này thì quá chuẩn rùi cứ thế mà làm thui bạn chúc bạn sớm gỡ được limit nhé

Tham khảo cách giải quyết, bước 3, của bạn dc chấp nhận hay ko đó còn tùy vào khả năng tư duy của bạn,

# mục tương ứng trong

http://mmo4me.com/showthread.php?67923-Doc-ky-truoc-khi-su-dung-Paypal
mình đã xem topic của bạn . Nhưng $ mình đa số toàn nhận từ mem khác chứ ko buôn bán gì .Hoàn toàn la $ sạch vì mình đã teamview xem nguồn .Nhưng pp bảo phải cung cấp chi tiết hóa đơn giao dịch or bằng chứng có liên quan đến sự kinh doanh mới khổ :((

Announcements

Forum statistics

Threads
419,028
171,079
Latest member
hungba9xxx

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom