Help giúp về file .pwm

frumos69

Junior
Reactions
9
MR
0.004
Chả là em mới cài lại máy khi cài lại cái WMZ Keep Class thì em vẫn còn giữ file record pass .kwm nhưng khi đăng nhập vào pm nó và khi out nó cũng hiện thế cho hỏi WMZ của em có bị sao ko !!!

Attachments

30.9 KB · Views: 83
    41.2 KB · Views: 56
Đang gặp vấn đề tương tự, không biết phải giải quyết sao lun @@

Chả là em mới cài lại máy khi cài lại cái WMZ Keep Class thì em vẫn còn giữ file record pass .kwm nhưng khi đăng nhập vào pm nó và khi out nó cũng hiện thế cho hỏi WMZ của em có bị sao ko !!!
Chọn dòng dươi, dẫn vào thư mục chứa file .kwm, cái .kwm là file lưu trữ thông tin ví offline. Nếu bạn chọn chỗ lưu khác thì nó đồng bộ từ server WM về. Nói chung là chả sao cả :v

Chọn dòng dươi, dẫn vào thư mục chứa file .kwm, cái .kwm là file lưu trữ thông tin ví offline. Nếu bạn chọn chỗ lưu khác thì nó đồng bộ từ server WM về. Nói chung là chả sao cả :v

Bị như này không đăng nhập vào được thì giải quyết như nào giờ cậu. mình không hiểu tìm file .pwm ở đâu cả.

View attachment 63024

Bị như này không đăng nhập vào được thì giải quyết như nào giờ cậu. mình không hiểu tìm file .pwm ở đâu cả.
Chọn dòng 2 mà ko dẫn vào file đã lưu thì làm gì đc. Ko có file đã lưu thì chọn dòng 1 cũng đc. Thế mà bảo là có file :v ... File đó ko phải keyfile login đâu đấy :D
Không có thì chọn dòng 1 cũng đc có sao đâu :v, xong rồi lưu lại ra chỗ khác là xong.

Thanks 2 bác nhiệt tình giúp đỡ nhé, ngồi mãi ngồi mãi mới phát hiện ra là mình gõ sai.
- Dòng password gõ 9 ký tự nó gửi về mobile
- Dòng mk cho file key cũng gõ 9 ký tự đó lun thì mới được

ai gặp phải thì đọc nhé :))

Cho mình hỏi mình vào trên web mininó hiện ra thế này và nó có ảnh hường gì khi mình nhận tiền về và chuyển tiền đi ko ạ!!!

Attachments

24.9 KB · Views: 51
File pwm đâu có quan trọng. Nó chỉ dùng để sao lưu dữ liệu từ máy chủ WebMoney thôi. Còn file key và còn password là còn tất cả. Mất file key là xác cmn định :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom