• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Giúp quét Víu máy tính hộ cái

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
máy mình cài Nis rồi nhưng có vẻ k ổn rồi ai giúp mình tí tool nào quét troj với keylog cái :D
Hôm qua mình dùng Thẻ mua proxy trên instantproxies 50$ nhưng sau khi gd xong thì động loạt có những gd 1$ đi theo sau, gồm 10 cái nhưng vì thẻ hết $ nên ko gd đc giờ bank gọi mới biết, thẻ này vừa lấy sáng 10h hôm qua và gd cũng tầm 10h30 thôi ko hiểu tại sao Info thẻ lại lộ @@
Ko biết máy dính Keylog hay gì mà lại thế @@

Phát hiện nghi vấn :))
Khả năng là thằng đó mua card 20k phát free cho mem trên forum ug :)). Theo mình đoán là vậy :rolleyes:

vl thật nc trên bank giờ nó TL thế này @@
thẻ mình 9h lấy 9h57 mình đang thực hiển gd và đang đợi bên PP xác nhận, thì đồng thời lúc đấy có 1 gd khác nhưng chỉ 1$ cũng 9h57 luôn mà nó làm 2 phát liên tục, còn cái mình cũng gd xong lúc đó là 50$, nó lại tiếp tục gd tiếp 9 cái gd 1$ nữa nhưng ko thành công vì mình gữi vào có 1tr1 đủ mua đồ làm thôi .
Thật sự ko hiểu đc, thẻ mình vừa lấy và gd lúc đó dù key log ko lẻ keylog nó lại auto nhanh đến mức khó tin như vậy nhỉ, mình thực hiện gd ko quá 5 phút thế mà lại dính phốt

bkav free nhé bạn

bkav free nhé bạn
Nis quét ko hết ko lẻ BKAV free hết đc hả ta @@
đang đau đầu vì ko biết tại sao Thẻ lộ info nên suy nghĩ là dính virus hay keylog mà hôm qua mình quét 2 lần đều ko có gì mới ảo

Nis quét ko hết ko lẻ BKAV free hết đc hả ta @@
đang đau đầu vì ko biết tại sao Thẻ lộ info nên suy nghĩ là dính virus hay keylog mà hôm qua mình quét 2 lần đều ko có gì mới ảo

KIS và NIS ko mạnh trong mảng cookie và anti spywave .... Thớt chỉ cần cài Spyhunter 4.0 vào là đảm bảo ổn hết. Tested rồi.
Thớt dùng bản Crack ấy, đừng bem trả phí $80/ năm như mình =))

KIS và NIS ko mạnh trong mảng cookie và anti spywave .... Thớt chỉ cần cài Spyhunter 4.0 vào là đảm bảo ổn hết. Tested rồi.
Thớt dùng bản Crack ấy, đừng bem trả phí $80/ năm như mình =))

để mình thử nếu cái này mà quét ko ra troj hay keylog nữa thì thật sự mình ko hiểu tại sao thẻ mình lộ Info may mà hôm qua ko chuyển tiền vào ko thì ôm hận rồi

để mình thử nếu cái này mà quét ko ra troj hay keylog nữa thì thật sự mình ko hiểu tại sao thẻ mình lộ Info may mà hôm qua ko chuyển tiền vào ko thì ôm hận rồi
100% ra bạn yên tâm đi.
Mình test cái spyhunter cho đủ loại spywave rồi. (test trên máy ảo).
Mấy con spywave lây qua facebook mà KIS NIS bó tay, mình cho cái Spyhunter vào máy sạch luôn, nếu ko tốt thì mình chả điên bỏ $80 fresh money ra buy 1 năm sử dụng của nó :D

100% ra bạn yên tâm đi.
Mình test cái spyhunter cho đủ loại spywave rồi. (test trên máy ảo).
Mấy con spywave lây qua facebook mà KIS NIS bó tay, mình cho cái Spyhunter vào máy sạch luôn, nếu ko tốt thì mình chả điên bỏ $80 fresh money ra buy 1 năm sử dụng của nó :D
quét ra thì phải não nề hơn, đi ra đổi mã pin thẻ vì nếu có keylog hay gì thật thì thẻ lộ info thật rồi, mẹ bà nó ko hiểu nếu là keylog hay virus gì mà lợi hại vậy mình vừa order phát chưa thành công thì nó cũng đã order chung với mình, dù rằng thẻ mình mới nhập lên chưa đầy 5 phút mà nó đã biết rồi :(

Search bản có thuốc trên Vn-zoom ấy :D

Search bản có thuốc trên Vn-zoom ấy :D
bản bên VN-zoom sao dow ko đc, dow ở mấy 4rum khác thì sao toàn troj ko nhỉ :(
dùng tạm bản chưa crack thì quét ko sạch não lòng

Bản chưa cờ rak thì nó chỉ scan ra thôi, ko fix tới khi nào trả phí hehehe. Nhìn nó detect ra trojan chưa? :)

Bản chưa cờ rak thì nó chỉ scan ra thôi, ko fix tới khi nào trả phí hehehe. Nhìn nó detect ra trojan chưa? :)
troj mình dùng Nis quét ra rồi, còn lại đa số là fix rác với 1 số thứ tạp nhạp nis nó ko giải quyết, còn mấy bản crack Spy này toàn ko crack đc não lòng thật k biết tại sao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom