(HELP)Giúp mình PAYPAL với

sevenlove2640

Newbie
Reactions
119
MR
0.000
Trước tiên xin cảm ơn các bro và mong được các bro giúp đỡ, chuyện là thế này, gần 1 năm trước mình có dùng Paypal mua 1 domain .net của yahoo với giá 1.95$ , không hỉu sao hôm này paypal có 1 giao dịc chuyển tiền cho paypal 35$ hình như là phí duy trì domain, hay gì đó ko biết, có lên quan đến domain mình từng mua.mà mình ko còn sử dụng domain đó nũa.
giờ mình có thể refund số tiền mà yahoo rút ko, và làm sao mình hủy cái tiền lệ này của yahoo , ko thì năm nào nó củng xơi xủa mình 35$ mất,
Mong được mọi người giúp đỡ .
thanks!

Vì bạn không bỏ chế độ auto subcrip, còn trả hay không phải đá lên cái nữa nhờ người vào cho ý kiến vụ này :binhsua02:

bổ chế độ auto subcrip đi và refund lại. Sau đó vào site đã mua domain để hủy hay send mail cho admin site mua domain thử xem. Up up mọi người vào cho ý kiến với chủ thớt.

bổ chế độ auto subcrip đi và refund lại. Sau đó vào site đã mua domain để hủy hay send mail cho admin site mua domain thử xem. Up up mọi người vào cho ý kiến với chủ thớt.
TÌnh trạng thường xuyên xảy ra:binhsua04:

up lên tiếp nào, xin được giúp đỡ

---------- Post added at 12:30 PM ---------- Previous post was at 12:13 PM ----------

đá lên tiếp nào.........................

ko đọc kĩ thèn yh rồi, mã giảm giá còn 1$, gia hạn các năm tiếp theo sẽ là 35$ :D

thì đó, lúc mới vào mmo thì có bít gì đâu, đua đòi mua dc cái domain làm forum cho khoa, giờ làm sao đây , có ai bít ko giúp mình với

---------- Post added at 12:47 PM ---------- Previous post was at 12:35 PM ----------

làm sao bỏ chế độ auto subcrip đây hả các bác

---------- Post added at 01:01 PM ---------- Previous post was at 12:47 PM ----------

sao chán thế nhỉ, ko ai bỉt cả sao,

---------- Post added at 01:01 PM ---------- Previous post was at 01:01 PM ----------

Vì bạn không bỏ chế độ auto subcrip, còn trả hay không phải đá lên cái nữa nhờ người vào cho ý kiến vụ này :binhsua02:
bỏ chế độ auto subcrip sao bạn

vô phần My Profile -> My Money -> My preapproved payments rùi xem có cái nào đang active ko thì cancel hết đi :D

chỉ có mụch PROFILE thui, mình có thấy my profile đâu bạn, mà toàn add bank, add mail ko à

pác bấm vô cái Profile đi, bấm vô mới thấy full option được, những cái pác thấy là những cái hay dùng nên nó để menu mấy cái đó cho dễ chọn thui

Trước mình cũng rơi vào trường hợp tượng tự bạn này nhưng mà do mình mua key của một phần mềm thiết kế, tuy nhiên ban đầu chỉ có 5$ nhưng mình không đọc rõ luật nghĩa là phí hàng năm la 70$/năm nữa và sau 1 tuần PP tự động rút 70$ trả cho site kia, mình khá bất bình và bực mình contact cả pp và site kia và chúng nó có nói làm theo đúng luật.
Mình không biết làm sao, tính tới chuyện bỏ acc pp đó, sau khoảng 1 tháng mình không vào cái site ki, thí 1 hom thấy nó gửi mail nói là hủy hợp đồng do không active tài khoản ...
Mình chỉ chi sẻ thôi, còn cũng không rõ ràng cách giải quyết!

pác bấm vô cái Profile đi, bấm vô mới thấy full option được, những cái pác thấy là những cái hay dùng nên nó để menu mấy cái đó cho dễ chọn thui
thanks bác nha, đã inactive dc rùi.
ko bít refund dc ko nữa, có ai có kinh nghiệm mấy vụ này ko, share mình với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom