Suggest Help gấp : vấn đề paypal : holding transaction

giodoanngo

Junior
Reactions
311
MR
0.367
Em nhận thông báo như thế này :

Hello Quang

As you know, we recently requested some additional information about Case
#PP-003-692-931-977 filed by John Moshier on Jan 29, 2015.

Please log in to your account and go to the Resolution Center to respond to
this investigation.

If we don't receive the necessary information to conclude our
investigation, we will close it on 2/6/2015.

- Là sao thế các anh ơi cứu em với , có khi nào 2/6 không giải quyết em bị đóng acc. anh em giúp và hướg dẫn em với

saiigo

Senior
Reactions
358
MR
0.001
Thông báo này bạn nhận từ đâu? Nếu là nhận trong mail thì trước tiên bạn nên vào Paypal của bạn để xem có vấn đề gì không đã. Đừng dùng link trong mail nha, vì cũng có thể là mail fake để ăn cắp thông tin đó. Dạo này có lắm mấy cái mail fake kiểu này lắm.
Còn nếu đây là thông báo bạn thấy trong PP của bạn thì nên post rõ thêm thông tin cái case lên.

Thông báo này bạn nhận từ đâu? Nếu là nhận trong mail thì trước tiên bạn nên vào Paypal của bạn để xem có vấn đề gì không đã. Đừng dùng link trong mail nha, vì cũng có thể là mail fake để ăn cắp thông tin đó. Dạo này có lắm mấy cái mail fake kiểu này lắm.
Còn nếu đây là thông báo bạn thấy trong PP của bạn thì nên post rõ thêm thông tin cái case lên.

trong paypal luôn . trạng thái có một giao dịch bị held ko biết cái này ko giải quyết có bị đóng acc hay limit ko:confused:

trong paypal luôn . trạng thái có một giao dịch bị held ko biết cái này ko giải quyết có bị đóng acc hay limit ko:confused:
Tốt nhất là nên giải quyết bạn ạ. Nếu bạn muốn hỏi mọi người cách giải quyết thì nên chụp cái hình case lên. Còn nếu trong case nó có yêu cầu thông tin gì mà bạn có thì cứ up lên cho nó thôi bạn.

Tốt nhất là nên giải quyết bạn ạ. Nếu bạn muốn hỏi mọi người cách giải quyết thì nên chụp cái hình case lên. Còn nếu trong case nó có yêu cầu thông tin gì mà bạn có thì cứ up lên cho nó thôi bạn.

Nè cậu ơi

-

vipqt888

Hero
Solutions
2
Reactions
1,507
MR
1.447
Nè cậu ơi

-
tiếc cho cái máy điện thoại của bác quá , có điện thoại ngon mà ko biết cách chụp cái màn hình điện thoại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week