• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask help em ve ZEEK pro oi ! huuuuuuuuuuuuuuuuu

conghoan40md

Senior
Reactions
90
MR
0.001
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Cash Available: $2.00 (Request Check)
VIP: 166.19 Points
Leftover Change: $1.00
Bonus Balance: 0.00 points

tình hình là để mấy hôm 0$ để lấy tiền pay về AP . hôm qua để 30$ buy bis . sao giờ
nó ko tăng vip vậy ? Leftover Change: $1.00 ( em tưởng phải < 1 $ chu )

:m014: từ từ nó cập nhật bạn ah --- việc j phải cuống lên ko sao đâu

0$ hay 0% hả bác,chả hiểu để 0$ là gì,chắc là %,xin thưa bác là hôm qua thứ 2 chia lãi thấp,nếu ko đủ tiền mua víp thì nó sẽ vào ô giữa,còn gọi là tiền lẻ,khi nào gom đủ 1$ thì nó mua cho bác,qua đêm nay vip sẽ tăng lên thôi,để 30% mà đòi mua víp,hix,sinh ra 1$ thì bác hốt mất 0.7$.còn 0.3$ thì sao đủ 1 vip mà còn keu

VIP: 166.19 Points => Để 0% đến 100% nhé
0% là lấy lãi tiền mặt hàng ngày
100% là lấy VIP Point hàng ngày

oh vay ah . thanks các bác nhé . ah ma giờ nó còn cho update hàng tháng bằng tiền trong :Cash Available ko nhỉ
. em là ngày 11 hàng tháng nó update . thi hom nào dùng :Cash Available để up là đẹp nhỉ?

oh vay ah . thanks các bác nhé . ah ma giờ nó còn cho update hàng tháng bằng tiền trong :Cash Available ko nhỉ
. em là ngày 11 hàng tháng nó update . thi hom nào dùng :Cash Available để up là đẹp nhỉ?
8 - 9 - 10 là đẹp. Có đủ 10$ trong 3 ngày này thì cứ chuyển để nâng cấp tự động thôi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom