Request [Help] Dưới 18 tuổi có được dùng Paypal không ?

theoldestroom

Senior
Reactions
445
MR
0.133
Facebook
Follow me on Facebook
Các bác cho hỏi: Trong điêu khoản sử dụng Paypal có yêu cầu từ 18 tuổi mới được sử dung không.

@PhạmThi bác cho e hỏi . Để tăng độ trust cho acc Paypal thì mua nhiều paypal addmail nguồn offer có được không bác :)
:):).

Hay phải làm sao vậy bác

Các bác cho hỏi: Trong điêu khoản sử dụng Paypal có yêu cầu từ 18 tuổi mới được sử dung không.

@PhạmThi bác cho e hỏi . Để tăng độ trust cho acc Paypal thì mua nhiều paypal addmail nguồn offer có được không bác :)
:):).

Hay phải làm sao vậy bác

từ bé tới giờ rất ghét đọc rule, T.O.S các điều khoản sử dụng

nhưng 18 tuổi thì đa số ở đâu cũng yêu cầu

chưa đủ tuổi thì cứ khai man thêm 1 vài tuổi có gì đâu, nó yêu cầu proof thì chỉnh sửa lại năm sinh 1 tí là xong
=> ko thích thì chờ đủ tuổi 18 rồi xài sau, ko tí lại có mấy con cờ hó nó lại bảo xui dại, để limit lại fake proof kiếm $ =]

tăng trust thì cứ rút tiền từ các Net vào thẳng acc PP = email chính đã add sẵn vào PP từ trc rồi mới nhận $ sau, còn add mail thì hay ăn limit lắm

chưa đủ tuổi thì cứ khai man thêm 1 vài tuổi có gì đâu, nó yêu cầu proof thì chỉnh sửa lại năm sinh 1 tí là xong
=> ko thích thì chờ đủ tuổi 18 rồi xài sau, ko tí lại có mấy con cờ hó nó lại bảo xui dại, để limit lại fake proof kiếm $ =]

tăng trust thì cứ rút tiền từ các Net vào thẳng acc PP = email chính đã add sẵn vào PP từ trc rồi mới nhận $ sau, còn add mail thì hay ăn limit lắm
vâng, thanks bác . e tim mãi cái điều khoản sử dụng của nó không biết chổ 18+ ở đâu :(

vâng, thanks bác . e tim mãi cái điều khoản sử dụng của nó không biết chổ 18+ ở đâu :(

chủ yếu dùng hành động là đc ^^ —>

Thích thì vẫn cứ xài thôi bạn ạ, nhưng khi bị limit nó bắt chứng minh thì k cách gì chứng minh được, vì bạn chưa có CMND

Fake proof có bao giờ thành công chưa ạ và có rủi ro gì ko

Announcements

Forum statistics

Threads
418,697
170,798
Latest member
glowbon140

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week