[HELP] Có Ngân hàng nào Làm thẻ Visa trong vòng 1 tiếng hoặc 1 ngày không nhỉ?

đừng dùng acb, fee mới tăng giá, rút phát mất tổng 120k, đắt hơn hẳn so với bank khác, mình chót reg rồi nên dùng tạm

Em còn muốn Giao dịch chuyển tiền hoặc là rút bề Bank nữa bác ạ! mà sau khi Verify thì nên chờ mấy ngày để có thể giao dịch các bác nhỉ?
PP ver xong thì hạn mức gửi + nhận tiền cũng tăng lên mà, nên gao dịch gửi nhận thoải mái, with bank thì add ATM trùng name vào là được.

Ver xong nếu có điều kiện thì tạo thêm vài giao dịch từ site lớn về acc mình tạo trust, để sau đó giao dịch số tiền lớn đc là ngon. còn bình thường ver xong ngâm 1-2 ngày có thể nhận tiền bt :D

PP ver xong thì hạn mức gửi + nhận tiền cũng tăng lên mà, nên gao dịch gửi nhận thoải mái, with bank thì add ATM trùng name vào là được.

Ver xong nếu có điều kiện thì tạo thêm vài giao dịch từ site lớn về acc mình tạo trust, để sau đó giao dịch số tiền lớn đc là ngon. còn bình thường ver xong ngâm 1-2 ngày có thể nhận tiền bt :D
Nếu như Ver xong mà SELL luôn một mớ chứ không rút về bank thì có Ok ko các bác nhỉ?

Nếu như Ver xong mà SELL luôn một mớ chứ không rút về bank thì có Ok ko các bác nhỉ?
Bình thường ko vấn đề (nhưng cũng mang tính hên xui cao) :D mình thì dùng trustcard fake name tào lao (lúc reg ko chủ ý dùng lâu dài nên reg bừa thế), nhưng sau này lại dùng acc này nhiều nên toàn phải nhận xong bán cho exchange :D

tốt nhất ra ngân hàng làm thẻ ACB prepaid, đợi 20p là có thẻ ngay, xong rồi nạp 100k vô là veri ngon lành, lỡ sau này có bị limit này nọ cũng dễ xử lý, thẻ chính chủ vẫn tốt hơn :D

H ACB , VCB tăng giá rút về là 66k + 60k ( của PP ) = 126k.Ai biết phí các ngân hàng khác thì thông báo a e để ae có nhiều lựa chọn

VCB cũng lên 60k roài à :confused:

H ACB , VCB tăng giá rút về là 66k + 60k ( của PP ) = 126k.Ai biết phí các ngân hàng khác thì thông báo a e để ae có nhiều lựa chọn
hay là agribank phí 50k thốn =))

Visa Eximbank 1 tuần lấy . Khi lấy thẽ nap tiền vào và hõi nhân viên kích hoạt thanh toán online chưa và khi nào dùng được. Nếu Ok rồi cứ veri PP thoải mái ,

tốt nhất ra ngân hàng làm thẻ ACB prepaid, đợi 20p là có thẻ ngay, xong rồi nạp 100k vô là veri ngon lành, lỡ sau này có bị limit này nọ cũng dễ xử lý, thẻ chính chủ vẫn tốt hơn :D
dùng thẻ vcc mà bị limit có gỡ được không bác

dùng VCC mà bị limit thì xác định 180 days.H bị limit nó cần hình ảnh thẻ chú hôk confirm như trước nữa
em nghe nói mình veri thẻ VCC rồi lúc nào mình có thể ACB vẫn add vào thay thế được phải không bac

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,851
170,912
Latest member
anyapp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week