Solved (Help) Chưa nhận được tiền từ Paypal

của mình cũng withdraw complete ngày 24/1, giờ vẫn chưa thấy tiền về làm ko có tiền ăn tết
mình rút về ACB, mấy lần trước toàn 4 ngày là có rồi, giờ hơn 10days mà chưa thấy.
thấp thỏm quá.
đúng dịp bank nghỉ tết thôi mấy hôm nữa là có ấy mà

2-4-2014 12-40-52 AM.png
Tranh thủ tý, cái này mới nôn chứ tiền mà nôn làm gì :D

^^ tớ rút thứ 2 tuần trước thứ 3 completed mà h còn chưa có xèng trong bank @ nó ăn tết lâu vãi lều @

đến hôm nay rồi mà vẫn chưa thấy tiền trong thẻ các bác ạ, cay quá, không biết phải làm sao bây giờ

tới mùng 8 ngân hàng mới làm việc mà, rút trong tết thì ai mà làm việc 8-}

Thứ năm ngày 06/02/2014 (mùng 7 Tết): Ngân hàng làm việc lại như thường lệ
hôm nay mới mùng 5 mà :confused:
Em ví dụ : nếu 5 ngày nữa mà vẫn chưa thấy tiền về thẻ thì phải làm thế nào hả các bác, gọi điện chửi bọn Paypal hay chửi bọn ACB ạ :(

Em ví dụ : nếu 5 ngày nữa mà vẫn chưa thấy tiền về thẻ thì phải làm thế nào hả các bác, gọi điện chửi bọn Paypal hay chửi bọn ACB ạ :(
thì đợi bọn pp nó refund lại tk pp nhé cậu :D:p

mình cũng đang đợi 1 thanh toán echeck, còn phải đi đổi tên ngược rút về bank nữa , nghe thế này phức tạp ghê :D!

các thím này sao cứ vội thế nhỉ , các bác rút về , nó tính 4 ngày làm việc là tính từ bữa nay đến sau 4 ngày nữa , thôi lỡ rồi hóng luôn , t cũng đang chờ đây

Các thánh cho e hỏi. e rút tiền từ paypal rồi, trên paypal cũng đã complete nhưng chưa thấy bank nó thông báo j. bây h e có rút đc tiếp ko ???

Các thánh cho e hỏi. e rút tiền từ paypal rồi, trên paypal cũng đã complete nhưng chưa thấy bank nó thông báo j. bây h e có rút đc tiếp ko ???
mới đầu năm mà bank mới làm việc đợi thêm 2-3day nữa đi cậu.
một ngày with nhiều lần cũng được bạn.nếu mới nhận tiền trong ngày thì ko nên with tiếp, dễ bị pp để ý.

mới đầu năm mà bank mới làm việc đợi thêm 2-3day nữa đi cậu.
một ngày with nhiều lần cũng được bạn.nếu mới nhận tiền trong ngày thì ko nên with tiếp, dễ bị pp để ý.
thanks bạn :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,789
170,874
Latest member
Uuuuuu6
Back
Top Bottom