Request [help] cho hỏi về 2 gói plan của MTV

haiminh

Senior
Reactions
572
MR
0.030
cho em hỏi về gói plan 180% vào 250% của MTV tức là mình đầu tư vào trong vòng 3 4 tháng sẽ hồi cả vốn lẫn lãi là 180% vs 250% hay là hồi vốn rồi + cả lãi là 180% và 250% vậy mong mọi người giúp đỡ hồi h chơi pên pv ko à.thank các pro nhiều

mình đầu tư tiền vào rồi là không làm ji hết đúng ko các bác chỉ chờ tới ngày nó phát lãi ra là rút về đúng ko

Upvote 0
có vài ngàn bỏ vào mtv chơi lâu dài, cứ xem như là vốn rảnh, kiểu như chơi chứng khoáng. thời gian chơi thì tính bằng năm, còn vài trăm $ thôi thì để đi đánh chộp giật ptc thì tốt hơn.

Upvote 0
có vài ngàn bỏ vào mtv chơi lâu dài, cứ xem như là vốn rảnh, kiểu như chơi chứng khoáng. thời gian chơi thì tính bằng năm, còn vài trăm $ thôi thì để đi đánh chộp giật ptc thì tốt hơn.
ừ bác thank nhju vài nghàn $ mà bác cứ làm như vài ngàn đồng

Upvote 0
No ghi la 147-210 ngay nhung thuc chat het co 90 ngay la duoc pay roi, xem cac ky truoc toan la 87-90 ngay thoi. 3 thang lai vay la cao roi. Vd co 5k, 3 thang sau rut ra 12k5. Lai gap 10 lan gui ghan hang roi. Quan trong ban co dam dau tu lon vao mot trang web online ko, ko biet truoc duoc dieu gi.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,788
Latest member
v9betinginfo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week