[Help] Cấu hình máy tính

thớt cần giữ khoản cách với thánh này ... tuy thánh này không phán như bao kẻ khác ... nhưng khá nguy hiểm :eek::eek::eek:

laptopvip là nơi mua đấy thánh nguy hiểm à!!! (do chưa rõ 4rum cho để link không, chỉ chổ mua vì thớt hỏi) :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

chủ yếu có lòng thôi (vì có topic: đòi i5 III + vga rời mới cho vào team cày app android ngày 10$ -> hãy search sẽ thấy) :oops::oops::oops:

mỗi người mỗi sở thích ... bản thân thích dùng lap nên đưa ý cho thớt (nếu ít tiền ttì hàng cũ thôi) :):):)

chào thánh nguy hiểm :D:D:D:p:p:p
Bạn chơi cấu hình cao thế. chắc tầm 15tr nhỉ

Nên đọc lại yêu cầu của chủ 2pic, còn ai nguy hiểm thì mọi người tự biết thôi. Với tầm giá 6-8tr mua được AlienWare thì chắc nhà nhà dùng AlienWare roài.

yêu cầu của thớt lúc chưa có dòng dưới nhé (chỉ hỏi về cấu hình theo hình chụp) sao edit thêm nhé thánh nguy hiểm :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

chốt, cả 2 nguy hiểm ngang nhau thôi :):):)

Qua voz mà hỏi thớt ơi
Ở đây toàn chém gió
Bên voz chuyên phần cứng , chỉ lập 1 toppoc là có nhan nhản dân it và bán pc nhảy vào tư vấn

Mình mua đồ pc toàn qua đó

Qua voz mà hỏi thớt ơi
Ở đây toàn chém gió
Bên voz chuyên phần cứng , chỉ lập 1 toppoc là có nhan nhản dân it và bán pc nhảy vào tư vấn

Mình mua đồ pc toàn qua đó

vào tinhte à hỏi thớt ơi
ở đây buôn chuyện không
trong tinhte chuyên cấu hình, chỉ hỏi 1 cái là có 1 dám IT và sale nhảy vào liền

:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Vote 1 phiếu cho voz vì nó là diễn đàn chuyên về phần cứng, tinh tế thì chuyên về nhiều thứ (tổng hợp).

Vote 1 phiếu cho voz vì nó là diễn đàn chuyên về phần cứng, tinh tế thì chuyên về nhiều thứ (tổng hợp).
Pác này chuyên hardware đây mà, độ pc, overlock, ráp máy cày bitcoin, tè le về hardware điều rành, từng gặp pác ở voz với e pc độ của nhà pác :)

Pác này chuyên hardware đây mà, độ pc, overlock, ráp máy cày bitcoin, tè le về hardware điều rành, từng gặp pác ở voz với e pc độ của nhà pác :)
Hì hì chỉ là đam mê thôi mà, thú vui tao nhã tốn khá nhiều tiền. VOZ thì cũng thuộc dạng lâu đời rồi nên cũng mò mẫm được xí đỉnh

bạn phải xác định rõ nhu cầu của mình khi sử dụng máy tính là gì đã rồi mua máy.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,380
171,432
Latest member
Hoangphap07
Back
Top Bottom