• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Help] Cách xóa nhiều account WebMoney trùng thông tin CMND

linhdungvn

Hero
Verified
Reactions
2,797
MR
0.057
Insuree Balance
0
Chào các bạn!

Trước mình có đăng ký nhiều tài khoản WebMoney nhưng do không biết nên đăng ký trùng thông tin cá nhân. Giờ mình muốn tạo 1 account thật chuẩn và làm chứng chỉ nữa! Nhưng nó bảo trùng thông tin cá nhân nên không được! Vậy các bạn có biết cách nào để xóa các account ko cần thiết đi ko?

Thanks all!

Up lên cho ai biết giúp mình với nào!

Cái này bó tay rồi bạn ơi , lúc trước Max cũng có 1 lỗi nhỏ mà nó bắt tới tận công ty của nó :-ss

Max
Tớ thì đang muốn làm chứng chỉ, thông tin của bản thân thì max rồi nó ko cho tạo nữa! Đang dùng thông tin của người khác mà làm chứng chỉ thì cần nhiều thông tin, phải đi công chứng nữa...Loằng ngoằng thế này thì chết! :((

Giờ login vào nó có hiện thông báo này ở trang PassPort! Unfortunately, access to some sections of passport.webmoney.ru temporarily restricted. You can remove the restrictions in the control panel, but first you need to go to this site by using any of your WMID: xxxxxxxxxxxxx, xxxxxxxxxxxxx, already attached to this WM Passport. If you don't have access to them, you can restore it on key.wmtransfer.com. You can also get on WMID#xxxxxxxxxxxxx personal passport.

Khi mình đăng ký thông tin CMND trùng nhau nên khi login vào acc thì nó hiển thị 3 acc luôn! Mình làm như trong hình để hủy 2 acc phụ chỉ để lại acc chính, như vậy có được ko mọi người!

Cái này potay rồi... chưa thấy ai nói giải quyết được... cái này có nước năn nỉ support thôi, nếu nó hok chịu thì đành potay rồi...

Cái này potay rồi... chưa thấy ai nói giải quyết được... cái này có nước năn nỉ support thôi, nếu nó hok chịu thì đành potay rồi...
Chẳng biết tớ Denied vậy đã được chưa! Gửi thông tin sang Nga nó ko chịu nữa thì vỡ mồm! :|

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,008
171,060
Latest member
nightstaker
Back
Top Bottom