• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Help] Cách ẩn nick facebook không dấu vết

JasonStatham

Senior
Reactions
85
MR
0.000
Tình hình là em onl fb mà hay ẩn nick bằng cách tắt trò chuyện để tỏ ra nguy hiểm tí nhưng cái ẩn nick fb nó củ chuổi quá các bác à :mad: cứ khi mình ẩn nick mà hoạt động thì trên phần list friend của bạn bè nó lại báo số phút vừa truy cập, em tự hỏi fb nó sinh ra cái ẩn nick làm cái mie gì khi người ta vẫn biết mình đang onl :oops: các bác ở đây có cao kiến gì ko thông giúp em phát :D

cái đó trên đt mới thấy thôi , nếu ẩn mà xem trên mt thì ko thấy số phút thì phải

Mặc dù biết từ lâu là có tắt trò truyện thì khi onl nó vẫn hiện cái "1p" vì mình login bằng app điện thoại.
Nếu mình thoát ra chỉ log bằng web trên máy tính thì off không ai biết cả :)
Klq: Vô tình hôm nay mình cũng mới biết có người onl mà chỉ off với mỗi mình, giờ mới để ý, nên cũng buồn thiệt chứ :v

cái đó trên đt mới thấy thôi , nếu ẩn mà xem trên mt thì ko thấy số phút thì phải
Mặc dù biết từ lâu là có tắt trò truyện thì khi onl nó vẫn hiện cái "1p" vì mình login bằng app điện thoại.
Nếu mình thoát ra chỉ log bằng web trên máy tính thì off không ai biết cả :)
Klq: Vô tình hôm nay mình cũng mới biết có người onl mà chỉ off với mỗi mình, giờ mới để ý, nên cũng buồn thiệt chứ :v
Em đã test trên máy tính bằng 2 nick fb trên 2 trình duyệt vẫn phát hiện các bác à :(
bác muốn ẩn ngoài tỏ ra nguy hiểm còn mục đích gì không mà nghe kinh thế :))
Còn mục đích tìm cách vượt ngục nữa bác, lâu nay bị ông Toretto bỏ tù mấy tháng r :D

Thế thì lạ nhỉ, :eek: lúc trước mình có test thử thoát hết acc fb trên thiết bị di động sau đó nó mất cái hình di động, mình off thì qua nick kia thấy không hiện gì.
Không lẽ giờ đổi rồi.
Klq2: Bữa lang thang thấy một tác giả blogspot tên giống cậu, chẳng biết phải của cậu không :rolleyes::p

Thế thì lạ nhỉ, :eek: lúc trước mình có test thử thoát hết acc fb trên thiết bị di động sau đó nó mất cái hình di động, mình off thì qua nick kia thấy không hiện gì.
Không lẽ giờ đổi rồi.
Klq2: Bữa lang thang thấy một tác giả blogspot tên giống cậu, chẳng biết phải của cậu không :rolleyes::p
À phải logout hết tài khoản thì mình chưa thử còn cái tên của mình nó quá nổi tiếng r bác thấy nhiều nơi thì k có gì là lạ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,918
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom