Ask hellp offer

nguyenbi

Senior
Reactions
131
MR
0.006
Mình là newber muốn học làm offer...tự mày mò trên mạng ít lâu cũng biết được tí chút về off.Mấy hôm trước quyết định mua acc HMA làm off mà tự mò mẫm vẫn chưa có thành quả gì ...nghe mấy pro nói cái trò này phải có người chỉ dậy mới làm đk...Vậy mạo nguội lập topic này xin pro nào đi ngang qua đọc được thì thu nhận mình làm đệ tử nhé
yahoo: ducnguyen_nk
Xin tặng các pro bài hát
http://mp3.zing.vn/album/Dung-Lam-Anh-Dau-Minh-Vuong-M4U/ZWZAIAAB.html

Last edited by a moderator:
đá lên cái nè..........................

thử mò vài lần, lần nào cũng đâm ngõ cụt, nản nên đang ngó sang PTU :m020:

Làm off khó lắm , mình làm 10 cái cũng chĩ pay dx 2-3c

bây giờ đa số offer người ta chiến socks bạn ợ, đủ điều kiện mua socks thì qua mấy topic tuyển người box offer đó. Mình cũng muốn làm mà không có socks :binhsua155:

bây giờ đa số offer người ta chiến socks bạn ợ, đủ điều kiện mua socks thì qua mấy topic tuyển người box offer đó. Mình cũng muốn làm mà không có socks :binhsua155:
mình mơi mua 1 acc HMA giờ không biết làm gì....mà đầu tư sock nữa mà không làm được thì tù lắm....Giờ chỉ muốn theo pro nào học nghề ,khi quen rồi sẽ chiến mạnh

Chưa thử mà đã nản. Toàn đợi chắc ăn mới nhảy vào. thôi, cứ ôm hma đó mà làm đi:binhsua166:

làm off dễ ẹc.có sock qua được bước đầu khi click để vào con off là oke.lead hay không thì tùy con.làm gì có thằng nào pro hơn thằng nào.newbie cứ cố gắng lên

làm off dễ ẹc.có sock qua được bước đầu khi click để vào con off là oke.lead hay không thì tùy con.làm gì có thằng nào pro hơn thằng nào.newbie cứ cố gắng lên
nghe bạn noi biết là người tốt rồi...Giúp mình đi

- - - Updated - - -

pm: [email protected] tớ hướng dẫn cho :binhsua169:
thank bạn nhé...để mình pm

muốn làm offer thì pm mình, hma tự lo, sock mình cấp, giá 21k/100point. nộp point ngày 30 hàng tháng . pm yahoo thanghiencth52 làm ăn đảm bảo, không lừa đảo không cheat link, các bạn tự chịu chi phí chuyển tiền, hi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week