Event Hãy giúp mình tìm nữa kia còn lại----->>> thanks (maxxx) + phần quà nhỏ

Như đã hứa mình radom may mắn cho 2 bạn theo đúng ngày sinh nhật của e 23/9. 2 bạn cm đúng thứ tự vào ngày và tháng đó vào cho mình stk : haid3953 PZ; 9999WMZ.
P/s Thanks ! all các bạn đã ủng hộ mình rất vui ---->>> 1 lần nữa xin chân thành cảm ơn
Best wished !

Như đã hứa mình radom may mắn cho 2 bạn theo đúng ngày sinh nhật của e 23/9. 2 bạn cm đúng thứ tự vào ngày và tháng đó vào cho mình stk : haid3953 PZ;9999WMZ.
P/s Thanks ! all các bạn đã ủng hộ mình rất vui ---->>> 1 lần nữa xin chân thành cảm ơn
Best wished !
Còn số 9 là bác nữa @@ . Lấy số 8 đi =))

Mình cũng muốn nhắn tin lắm nhưng khổ nỗi cua là dính nên sợ mang tiếng cướp bồ của bạn, thôi,suy đi nghĩ lại không nhắn còn hơn, sợ dây dưa gỡ không ra. hi hi.

Nhờ kiểu này chúc thím sớm mất người yêu :m146:
Wa voz nhờ team nhắn tin í, lơ tơ mơ mất như chơi

Báo cáo kết quả nào chủ thớt
Không thành công đề nghị MOD ban acc chủ thớt :binhsua85: vì hạ thấp trình độ cưa g của men forum :m114::m114:

Nhờ kiểu này chúc thím sớm mất người yêu :m146:
Wa voz nhờ team nhắn tin í, lơ tơ mơ mất như chơi
tks ! (chã có ji là hoàn hảo đôi khi cũng phải có xí ji là thử thách) ====>> Các b vẫn lun thích những trò chơi mạo hiểm mà ruby

Báo cáo kết quả nào chủ thớt
Không thành công đề nghị MOD ban acc chủ thớt :binhsua85: vì hạ thấp trình độ cưa g của men forum :m114::m114:
Nhỏ tới jo nay mới biết tặng hoa ===>>> làm nguyên 21 đóa hồng ===>> pác nghĩ sao ???? chỉ cần e vui e cười là đủ rồi
P/s : 2 pác sao hk thấy ai pm nhận quà may mắn thế hè

bạn phải cho lên #1 thì mới m` mới biết chứ...lần đầu tiên mới đc giải event.:binhsua141:

ý nghĩa 21 đóa hồng: Một tình yêu chân thành.......

p/s: PZ [email protected] nha bạn.

Thank.

Last edited by a moderator:
hj kết thúc rồi hả,tớ tốn 300vnd nt mà bác ấy không thèm thank cái :binhsua122:

treo giải thấp quá.. tăng rate lên chủ thread ơi

Hôm trước đọc phải topic này.
Mà thấy ko phải ý hay.
Về mặt mình thì tự nhiên nhắn tin yêu thương dạng này tới sđt lạ, GF nó bem cho chết. Lại còn lưu lại tin nhắn trong máy kia nữa mới nguy hiểm.
Về mặt bên bạn kia thì mình hỏi 1 câu là bạn có thích bị spam kooooooo. Spam kiểu này tác dụng ngược là khóc nha. Chưa tính là public sđt bị phá thì ráng mà chịu.
Vài lời b-)

Announcements

Forum statistics

Threads
419,690
171,777
Latest member
lellman
Back
Top Bottom