Hãy cho đi 1k Stc để thêm may mắn!

lại ông đi qua lạy bà đi lại cho con xin 100 str thôi :( gK3H9pqaZeCLD3SDRXVUdQWnjqBJD1mdf8

:D thớt này ! cứ gieo mấy cái tư tưởng đục khoét tâm hồn trẻ thơ
thớt nhìn đi này :oops::oops::oops::oops: làm sao h lòi ra 1 đống

Em sẽ report mấy bạn ý. Vì đây là chỗ xin ăn của em mà. Đề nghị 2 bạn ra pic khác mà xin. Làm loãng hết topic của em.

Ý của bạn thớt nói không rõ ràng làm mọi người hiểu lầm. Thớt nói là xin1k STC (đính chính với thớt là STR nhé :D) để biết mùi vị nó thế nào. Anh em nào có hảo tâm mỗi người chuyển 50STR x 20 người = 1k STR zậy là cho thớt biết mùi mà anh em cũng ko tốn là mấy. Ai có hảo tâm thì cho thớt :D/ Mình cũng muốn cho mà giờ có 20STR ko thể gửi được vì nó ko cho gửi :D Sorry nhé :D

P/s: Lần sau viết sao đừng để bị ném đá nhé :D Người ta ăn xin cho tiền lẻ là quý rồi . Xin tiền chẵn ko ai cho đâu. May ra đại gia :D

Last edited:
Ý của bạn thớt nói không rõ ràng làm mọi người hiểu lầm. Thớt nói là xin1k STC (đính chính với thớt là STR nhé :D) để biết mùi vị nó thế nào. Anh em nào có hảo tâm mỗi người chuyển 5STR x 20 người = 1k STR zậy là cho thớt biết mùi mà anh em cũng ko tốn là mấy. Ai có hảo tâm thì cho thớt :D/ Mình cũng muốn cho mà giờ có 20STR ko thể gửi được vì nó ko cho gửi :D Sorry nhé :D
tình hình là ai cũng muốn cho, khổ nỗi ai cũng "có 20STR ko thể gửi được vì nó ko cho gửi :D Sorry nhé :D"

Ý của bạn thớt nói không rõ ràng làm mọi người hiểu lầm. Thớt nói là xin1k STC (đính chính với thớt là STR nhé :D) để biết mùi vị nó thế nào. Anh em nào có hảo tâm mỗi người chuyển 5STR x 20 người = 1k STR zậy là cho thớt biết mùi mà anh em cũng ko tốn là mấy. Ai có hảo tâm thì cho thớt :D/ Mình cũng muốn cho mà giờ có 20STR ko thể gửi được vì nó ko cho gửi :D Sorry nhé :D

P/s: Lần sau viết sao đừng để bị ném đá nhé :D Người ta ăn xin cho tiền lẻ là quý rồi . Xin tiền chẵn ko ai cho đâu. May ra đại gia :D

Em cám ơn bác đã góp ý tận tình. Tại chưa biết mùi vị nó như nào, thèm quá. Để em sửa lại.

:D:D:D:D

Thế thì cho thì dc nói lời cay đắng chửi rủa sao cũng dc?
Tôi ko phải nói ko cho bác xin. Tôi nói là bác xin tào lao quá! 1k stellar? Mở miệng xin tiền người khác mà ko biết ngại sao?
Thử hỏi bác ra đời có thằng ăn mày nào xin bố thí 100k ko?

Sao lại không có bác, người ta còn xin hoặc giải nọ giải kia để xin lừa đảo trắng trợn ấy. Bác ra đường gặp nhiều lắm,chỉ là trực tiếp hoặc gián tiếp thôi bác ạ. Nhiều bác hay nói những câu thế này, "bạn thích thì xin đàng hoàng mình cho" hay "cần thì xin một tiếng tao sẵn sàng cho"...Giờ mình xin rất thực lòng thì bác lại nói thế. Em rất rõ ràng là em xin, còn bác không cho thì có sao đâu bác. Bác làm em mất lòng tin quá

Sao lại không có bác, người ta còn xin hoặc giải nọ giải kia để xin lừa đảo trắng trợn ấy. Bác ra đường gặp nhiều lắm,chỉ là trực tiếp hoặc gián tiếp thôi bác ạ. Nhiều bác hay nói những câu thế này, "bạn thích thì xin đàng hoàng mình cho" hay "cần thì xin một tiếng tao sẵn sàng cho"...Giờ mình xin rất thực lòng thì bác lại nói thế. Em rất rõ ràng là em xin, còn bác không cho thì có sao đâu bác. Bác làm em mất lòng tin quá
lòng tin vào cái gì?

Xin bác nhận của em 1 lạy! :oops: thanks bác nha. 1 miếng khi đói bằng 1 gói khi cho. :oops:. Chúc bác và gia đình nhiều sức khỏe, thu về vài chục triệu sau vụ này nha bác.

cái đó thì có trong tầm tay rồi :rolleyes:
tại chuyển hết về ví rồi giờ chuyển đi nó pending nên còn chút lẻ lôi ra quậy :D

bác thanh niên khỏe mạnh thì đi làm là có, nên để may mắn tình thương dành cho những nguoi què, đui, câm, điếc, già cả, bệnh tật. Người nc ngoài ng ta vào mà thấy thanh niên dạo này toàn xin ăn thì nó cười cho đấy bác.
Bác nên hãnh diện vì " Cả đời ko cầu xin ai" chứ đừng hãnh diện và vui sướng khi lúc nào cũng phải đi xin.
Bác mún có tiền gì gõ capcha, 1k STR thì gõ capcha vài tiếng là có.

Last edited:
XIN 10 -20 STR :D:D:D

gHFgU51AuWRayL7kopW7mPFPrip8En3x18

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week