• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

HẬu tạ Bác nào giúp được mình

congaru1

Senior
Reactions
90
MR
0.000
Cho minh hỏi có loại giả lập andrio nào gọi điện thoại được ko .Nếu có thì đó là loại nào
Bác nào giúp cài dc hậu tạ 50k >cảm ơn các bác

Galaxy Note 2 sẽ cho bạn một cuộc điện thoại ok nhất từ trước tới nay :D
mình mà có galaxy thì ko chơi mmo nữa bác à .hic bác biết giúp dùm với .hậu tạ

ko có đâu bạn ơi

.
Dùng Bluestack cài Viber vào gọi được đó bạn
mình có app để gọi rùi .cơ bản là bác thử gọi trên giả lập có dc ko thui .Có cần đeo tai phone ko bạn

thánh cmnr thế có lẽ nhà mạng sập tiệm đấy
ko phải nhà mạng gì ở đây cậu à .cơ bản là mình hỏi có gọi được bằng bluestack ko thui
Mình có tài khoản có $ rùi . cớ bản có goi dc ko

Dùng Bluestack cài Viber vào gọi được đó bạn
Viber đã có phiên bản cài trên win và mac rồi bạn nhé.

ko phải nhà mạng gì ở đây cậu à .cơ bản là mình hỏi có gọi được bằng bluestack ko thui
Mình có tài khoản có $ rùi . cớ bản có goi dc ko
không được bạn nhé .blue là blue nhé bạn giả lập mà .bạn lên anh google tư vấn cho cách sử dụng blu và tích hợp của e nó

không được bạn nhé .blue là blue nhé bạn giả lập mà .bạn lên anh google tư vấn cho cách sử dụng blu và tích hợp của e nó
cảm ơn cậu

Hiện tại thì mình vẫn gọi viber từ trên máy tính đến cho bạn bè. Chất lượng rất tốt. Nó chỉ yêu cầu bạn phải đồng bộ với điện thoại của bạn. Tức là bạn phải cài viber trên cả điện thoại và máy tính. Cả 2 dùng chung 1 số điện thoại để kích hoạt code và đồng bộ cho nhau.
rcjrsb

Hiện tại thì mình vẫn gọi viber từ trên máy tính đến cho bạn bè. Chất lượng rất tốt. Nó chỉ yêu cầu bạn phải đồng bộ với điện thoại của bạn. Tức là bạn phải cài viber trên cả điện thoạ i và máy tính. Cả 2 dùng chung 1 số điện thoại để kích hoạt code và đồng bộ cho nhau.
ok cảm ơn cậu .mình hiểu rùi Có cần tai phone ko cậu .hồi tối mình thử thấy ko gọi dc .(do ko đeo tai phone hay sao ấy).vẫn gọi bằng blestack là ok rùi .cảm ơn cậu nhiều .Mình ko sài viber :D

Like cho mỗi người một cái đi chứ :p

chắc ko có giả lập nào gọi được rùi .cảm ơn các bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,965
171,038
Latest member
ngoctutbvnj
Back
Top Bottom