• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Hậu tạ 20$ giúp xử lý Certified English translation of your government-issued photo ID

em cũng chẳng rõ cái này như nào.
nhưng theo mail thì nó bảo phải gửi một bản dịch tiếng anh công chứng CMND của người đăng ký cho nó (cái này thì ra phòng công chứng dịch thuật làm nhanh ấy mà). làm xong thì scan màu hoặc chụp ảnh kỹ thuật số rồi gửi cho nó luôn dưới cái mail này.
em chỉ biết thế thôi
không biết có đúng ý bác muốn biết không hihi

chuan day, dich cmnd roi dem ra so tu phap thanh pho de cong chung roi scan va gui cho no la ok thoi

fake lấy 1 cái passport cho nhanh bạn :D

<<<<<<<<<<<ko hữu ích xin rút>>>>

Last edited:
em cũng chẳng rõ cái này như nào.
nhưng theo mail thì nó bảo phải gửi một bản dịch tiếng anh công chứng CMND của người đăng ký cho nó (cái này thì ra phòng công chứng dịch thuật làm nhanh ấy mà). làm xong thì scan màu hoặc chụp ảnh kỹ thuật số rồi gửi cho nó luôn dưới cái mail này.
em chỉ biết thế thôi
không biết có đúng ý bác muốn biết không hihi
Cám ơn bác em thấy comment của bác là hợp lý nhất ạ nhưng mà bác lại ko khẳng định được cho em nên e sẽ gửi bác 10$ tiền cafe nhé bác :)
Bác inbox em stk vietcombank của bác tầm chiều e sẽ gửi cho bác

Bằng lái xe mới không cần dịch luôn scan rồi gửi đi là OK

đừng dại FBI nó đang lùng những chủ site kiểu như site của cậu đấy

Cám ơn bác em thấy comment của bác là hợp lý nhất ạ nhưng mà bác lại ko khẳng định được cho em nên e sẽ gửi bác 10$ tiền cafe nhé bác :)
Bác inbox em stk vietcombank của bác tầm chiều e sẽ gửi cho bác
em không có vietcom cũng không có paypal luôn :)

Đại loại là bạn phải scan màu CMND hay ảnh chụp CMND cũng được rồi gửi cho nó nhé!
Lưu ý là khi gửi CMND thì nên gửi bằng cách reply trực tiếp mail này của nó!
Sau đó nó sẽ mail việc tiếp theo cậu cần làm để hoàn thành thủ tục hoặc nó sẽ báo nếu thủ tục được hoàn thành!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom