Hậu tạ 2,5$ cho ai gỡ Limit giúp mình

king1013111

Senior
Reactions
528
MR
0.000
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là Mình Gửi tiền qua Tk khác,thế là bị limit luôn, Hoàn thành được 3 yêu cầu của PP rồi, giờ chỉ còn Yêu cầu Proof of Address nữa thôi..
Bạn nào gỡ giúp xin hậu tạ 2,5$...YH của mình: king101311. Có gì cứ Pm qua cho mình nha...
Đây là hình ảnh

cái này chụp cmnd gửi cho nó là ok mà

neu ko su ly dc lien he info yahoo nhe cu pm minh vao thay se lien he lai ngay

Lạy thánh, chỉ tùm bậy ăn 180 day thì hối ko kịp :m146:
Mình vừa gỡ cái này hôm qua mà có ông anh ông chỉ. ok rồi mà

Chụp Nốt cái Adress theo PP lên chỉ cần trùn địa chỉ paypal không cần trùng tên tớ gỡ 2 lần rồi

Chụp ảnh có ghi hóa đơn điện nước gì đó trùng địa chỉ trên PP dô là ô kê

lấy hoá đơn có địa chỉ của bạn là ok

chụp cmnd giấy phép lái xe hóa đơn tiền điện tấ cả phải có tên mình và địa chỉ trùng khớp với tên và địa chỉ của bn lúc đăng ký paypal

lấy hoá đơn có địa chỉ của bạn là ok

Đợt trc tớ cũng bị limit và quan trọng là đang ở trọ xa nhà thì đào đâu ra hóa đơn có địa chỉ.
Mà có ở nhà thì thì hóa đơn điện nước cũng chả có tên tớ.
Nên ... up hình cmnd lên cho nó + kêu đang đi học xa chỉ có thẻ cmnd.

ban có cái hóa đơn mua đồ or hóa dơn nào đó,cùng một mặt có địa chỉ thường chú,tên của bạn.viết bằng tiếng việt(có tiếng anh kèm theo càng tốt) chụp 2 mặt,rõ ràng chút nha.
có thể chup toàn phần nếu mờ quá thì chụp thêm từng phần xong gửi hết ảnh đó cho nó.
Kèm theo 2 mặt của chứng minh nhân dân.

Kinh nghiệm gở 3 lần ^^

- - - Updated - - -

Đợt trc tớ cũng bị limit và quan trọng là đang ở trọ xa nhà thì đào đâu ra hóa đơn có địa chỉ.

cái này là xai lầm nha,nó ko bao giờ gỡ cho bạn luôn đó.bắt buộc phải có hóa dơn đó

ban có cái hóa đơn mua đồ or hóa dơn nào đó,cùng một mặt có địa chỉ thường chú,tên của bạn.viết bằng tiếng việt(có tiếng anh kèm theo càng tốt) chụp 2 mặt,rõ ràng chút nha.
có thể chup toàn phần nếu mờ quá thì chụp thêm từng phần xong gửi hết ảnh đó cho nó.
Kèm theo 2 mặt của chứng minh nhân dân.

Kinh nghiệm gở 3 lần ^^

- - - Updated - - -

cái này là xai lầm nha,nó ko bao giờ gỡ cho bạn luôn đó.bắt buộc phải có hóa dơn đó

Có thể bạn chưa bao giờ thử?
Và mình thì đã thử và đã thành công. Limit lần đầu xài pp và gỡ phát 1.
Nó yêu cầu mình veri pin, nhưng k có visa lẫn tiền để mua trustcard nên mình đã: add tài khoản đông á vào pp, sau đó chụp ảnh thẻ atm gửi cho nó :|
Yêu cầu địa chỉ thì mình gửi cmnd
Yêu cầu giải trình về số tiền thì cũng khai thật là làm công từ web rồi đc pay.
Và nó gỡ luôn :|

Nếu bạn ở nhà trọ, và không có hoá đơn trùng địa chỉ và tên đăng ký trên PP thì bạn có thể ra ngoài mua 1 cái gì đó rẻ thôi mà người ta có in hoá đơn ấy (in chứ không được viết tay), rồi bạn yêu cầu người ta viết theo tên và địa chỉ mà bạn đã đăng ký PP, mình đã dùng cách này khi bị limit và đến giờ không bị limit nữa :D

- - - Updated - - -

nếu thớt chưa gỡ được thì pm YH mình nha: nh0kzin_2ytm

cần proff địa chỉ, liên hê chữ ký nha bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,891
Latest member
anvantien
Back