• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Hashcoinltd - Lãi giờ

viking88hp

Banned
Verified
Reactions
2,742
MR
0.097
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
I not admin here

Min : 1 $

Referral: 1%

Investment Plan Plans: 20% Hourly For 7 Hours 10% Hourly For 20 Hours 8% Hourly For 34 Hours 650% After 3 Days 6500% After 15 Days
Withdrawn : Instant

Goldcode Licensed - SSL Secured - DDos Protected

Accept : BTC PM Payeer

JOIN HERE

Refback : http://invest-analysis.org/?a=details&lid=33

Non ref : hashcoinltd.com

Vẫn anh ấy đấy. Cẩn thân nha mấy bác

Instantly Paying:

The amount of 1.38 USD has been deposited to your Perfect Money account.
Accounts: U12242203->U4603107. Memo: API Payment.
Withdraw to hyiptank from HASHCOIN LTD..
Date: 18:47 06.04.17. Batch: 171861954.

Thanks admin

U một khi đã set và site ko cho phép change U thì không thể can thiệp từ phía member được, điều này là không thể vì nó thuộc về bảo mật của Gold Code. Nếu member tự đổi được thì admin nào dám xài Gold code nữa!

Chưa bao giờ và cũng sẽ ko bao giờ change được từ phía member.

U một khi đã set và site ko cho phép change U thì không thể can thiệp từ phía member được, điều này là không thể vì nó thuộc về bảo mật của Gold Code. Nếu member tự đổi được thì admin nào dám xài Gold code nữa!

Chưa bao giờ và cũng sẽ ko bao giờ change được từ phía member.
Vâng e cảm ơn , coi như ngu 1 lần vậy

Việc admin làm thì admin chịu chứ, còn bác Tú post site là việc của bác Tú, còn ai vô thì là việc của họ, có gì đâu mà liều bạn? Bác ấy là mon mà, việc bác ấy phải làm thôi!
Ai mà chẳng biết việc đó là việc của Bác ấy. Cảnh báo cho mọi người đây là admin site mới bị fast cam anh em ném đá nhiều thôi. Còn tiền ai nấy giữ :D Dính vào ăn cam nữa là khổ.

:cool::cool: nó mới bán cam bên site 20h kìa . nói chung là sau cú hốt kỉ lục bên thằng bitcoinclub thì nó trở lại bộ mặt thật rồi. mọi người trước khi chơi lãi giờ nên cân nhắc do tất cả site lã giờ hiện tại hầu như chung admin đó. :oops::oops: cả thằng khỉ bit4u nữa cứ tưởng người lạ ai ngờ vòng cuối cũng sang 80 ngày thế là lòi cái mặt ninja phân thân ra :mad::mad:

Ai mà chẳng biết việc đó là việc của Bác ấy. Cảnh báo cho mọi người đây là admin site mới bị fast cam anh em ném đá nhiều thôi. Còn tiền ai nấy giữ :D Dính vào ăn cam nữa là khổ.
do member cảnh báo thôi chứ mon không nên và không đưa ra bất cứ nhận xét nào về admin đâu. nguyên tắc làm việc là thế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,963
171,035
Latest member
luuvan02duy
Back
Top Bottom