Happy Birthday To You - LukeLucy ^^!!!

Status
Not open for further replies.
Myhuyen thấy có đứa bé nào khi chào đời lại ko khóc không?:D, ko khóc người ta thừong vỗ vỗ thế nào để cho bé khóc nữa đấy. Mà theo dân gian, đứa trẻ nào khi ra đời càng khóc to, khóc nhiều, thì mai này lớn lên sẽ thông minh, lanh lợi :binhsua07:

:m130::m081::m165:

đúng mà, hồi nhỏ mình cũng khóc nhiều lắm lắm:binhsua07:

------
Ăn theo sn luke tí:
1. Premier 90 days active bubu soft cho Luke làm quà sn.
2. Standard 30 days active bubu soft cho bạn nào ép được Luke nhận cái Premier nói trên.:binhsua06:

chúc cậu có 1 tuổi mới 1 niềm vui mới 1 cho tất cả những gì cậu muốn , tuy ko biết về cậu nhiều nhưng vẫn HAPPY BIRTHDAY FOR YOU

Sinh nhật vui vẻ,sống lâu trăm tuổi để kiếm tiền với MMO :binhsua01:

Chúc cậu sinh nhật vui vẻ và thành công hơn trên con đường MMO. Thân!

đúng mà, hồi nhỏ mình cũng khóc nhiều lắm lắm:binhsua07:

------
Ăn theo sn luke tí:
1. Premier 90 days active bubu soft cho Luke làm quà sn.
2. Standard 30 days active bubu soft cho bạn nào ép được Luke nhận cái Premier nói trên.:binhsua06:
:binhsua07::binhsua07:
:m004::m004::m004::m004:

Sẵn sn tiện còn 3$ trong Z ko ex dc vì hôm nay hạn cuối lr bảo trì òi , sẽ chuyển sang xài lại lr vì z classic máy em hay dính con virus md5 quá @@

3$ cho bác nào đoán được gần đúng ngày tháng năm sinh của em phonglantim + món em ấy thích ăn nhất , há há há . Gợi ý : cùng cung Taurus với Lenin . Xong , mời các pạn vào đoán.....mò
lr đã btr xong cho nên ai mún 3lr hay 3z đều ok nhé :D:D

Hơ hơ, chúc mừng sinh nhật Luke, chúc sang tuổi mới thật nhiều niềm vui, gặp nhiều may mắn và đạt được mọi điều mong muốn. Thấy có vụ thưởng 3 $ mà mình cũng biết chút ít thông tin về em phonglantim chả nhẽ tham gia nhưng thôi để các bạn khác đoán mò, nhưng mà tin chắc món em ấy ưa thích là cơm vì ngày nào cũng ăn, món thứ 2 là phở, thỉnh thoảng đi đổi món , Luke là cơm, mình là phở chăng ? :))

Hơ hơ, chúc mừng sinh nhật Luke, chúc sang tuổi mới thật nhiều niềm vui, gặp nhiều may mắn và đạt được mọi điều mong muốn. Thấy có vụ thưởng 3 $ mà mình cũng biết chút ít thông tin về em phonglantim chả nhẽ tham gia nhưng thôi để các bạn khác đoán mò, nhưng mà tin chắc món em ấy ưa thích là cơm vì ngày nào cũng ăn, món thứ 2 là phở, thỉnh thoảng đi đổi món , Luke là cơm, mình là phở chăng ? :))

tham gia đi để dc 3$ nèo, xem đủ tự tin hem nào:binhsua07:

Happy Birthday to Luke :binhsua07:

Heppy birthday to you. Chúc LukeLucy kiếm thật nhìu xèng để nâng cao sức khỏe của mình lên và mập mạp như con mèo ú Đoremon nhá ! ^_^ .. đoán phonglantim sinh 24/1/1991 món yêu thích là bánh rán.

chúc mừng thêm 1 tuổi đời :D cao thủ captcha gõ bao nhiêu / h thế :binhsua07:

happy birth day nhé ông bạn già :binhsua09:

Vào nhận hàng nào bác LukeLucy =>>>>>>>>>>>> Chúc bác sinh nhật vui vẻ ^^! :binhsua166::binhsua162:

chúc chú LukeLucy sinh nhật vui vẻ và kiếm được thật nhiều xiền + gái đẹp nhá:binhsua14:
girl có tâm hồn đẹp luôn làm ta phải nhớ.. :binhsua11:

topic có âm àhh hay quá giờ mới thấy...............
hép pi bớt đây nha người nổi tiếng............
dzạ chưa bao h dám cầm mic nhảy nhót giữa sân khấu , nổi tiếng j nổi :binhsua164:

sinh nhật vui vẻ nha luke = tuổi mình :binhsua02:
bằng tuổi dễ xử ^^

Chúc mừng sinh nhật Lu, nghe bài hát này nhé:

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MS9mZC8xZmRhZWQ1YmM0OGE0MWFjZmU3Y2NkNjZjMTmUsIC1NzAxMC5cUIbaBmUsICDN8SGFwmUsICHkgQmlydGhkYXl8TmV3IEcUIbaBpZHMgWeB24gdGhlIEJsWeB2NrfHwx[/FLASH]

Happy birthday to you, this is your day
On this day for you we're gonna love you in every way.:binhsua07::binhsua07:
ấm áp và du dương :binhsua116:

Em cũng không biết chúc gì nữa mấy bác kia dậy cạp sớm quá nói hết trơn rồi..! Nhưn vẫn chúc Bác Luke Càng ngày càng đẹp zai... sát gái nhiều, cạp ngày càng nhiều hơn để mua kim cươnng cho ae mmo4me sài ké :)binhsua08: ), tương lai thành công, sáng chói :siunhan:. kekekeke.......!
kết cmt này quá , kekeke tks em nhìu , a dự định ngoài mua kim cương cỏn mua thêm trực thăng nữa:binhsua04:

Mình từ bỏ cạp đã lâu, bạn gắn bó được vậy là quá good rồi! Chúc cho ty và tiền tài của bạn cũng bền vững như vậy!
Sn vui!
sp 30 và 1 chút mẹo cạp cũng thảnh thơi ko đến nỗi , tội cho mấy em sp thấp thui ^^

anh Lu tuổi ngựa vậy chắc em Phong tuổi mùi.ngọ hạp mùi mới iu nhau giữ vậy
ngày tháng năm sinh của em phonglantim : 24/4/1991
món thích ăn nhất:phở bò viên
hy vọng cuỗm 3$:)):))
anh Lu em Phong :binhsua36:

:D, 15/4/1989, đúng hem ?
nói chuyện nhiều mà ko thèm tìm hiểu ngày sinh của người ta, mất 3$ ráng chịu :p :p
thêm 1 cơ hội nữa ;)

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k