Happy Birthday To You - LukeLucy ^^!!!

Status
Not open for further replies.

phonglantim

Senior
Reactions
394
MR
0.000
Ngày này 22 năm về trước, có một em bé đã khóc thật nhiều để chào đón mình ra đời. Và ngày hôm nay, em bé đó chính là bạn, hãy mỉn cười thật nhiều để thấy rằng từng giây , từng phút đều mang lại hạnh phúc cho bạn.
Ngày hôm nay không như ngày hôm qua, ngày hôm nay là một ngày thật đặc biệt , đủ đặc biệt để mọi người gửi tới bạn những lời chúc tốt đẹp nhất!
HAPPY BIRTHDAY TO YOU!
Chúc Luke luôn luôn vui vẻ, luôn mỉm cười hạnh phúc, đong đầy yêu thương. Chúc mọi ước mơ trở thành hiện thực, cạp được thật nhiều xiền, mua được thật nhiều kim cương ^^!

Xin phép bánh bao và 2 T mod cho em mở thớt chúc mừng sinh nhật Luke trong 24h.Sau 24h close dùm em!!
Mọi người vào chúc mừng SN Luke nào!^^
1 số hình ảnh của Luke :D

:p :p :p :)) :))
Chú ý: chỉ vào chúc mừng sinh nhật LukeLucy , không Spam trong này nhá các bạn!
(themen99)

Last edited by a moderator:
Luke nào vậy cà :binhsua16:

hpbd Luke nhé, 1 lão làng trong giới captchater^^

sn vui vẻ nhé luke chúc bạn luôn vui vẻ , may mắn và kiếm được thật nhiều tiền :)

LuckyLucy ah :m190: , Happy Birth day :D

happy birth day to you
[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/l/bRkjTNVqyVtX[/FLASH]

Chúc mừng sinh nhận Luke, tuổi mới làm ăn thuận buồm xuôi gió hơn tuổi mới, đẹp trai hơn, sát gái ơn, bla...bla...bla :binhsua135:

Chúc bác sinh nhật vui vẻ,kiếm thật nnhiều tiền

- - - Updated - - -

Chúc bác sinh nhật vui vẻ,kiếm thật nnhiều tiền

Chúc bác sn vv.kiếm đc nhiều $$ :).hóa ra bác này bằng tuổi mềnh =))

Chúc mừng sinh nhật bác Luke!. Thêm 1 tuổi mới làm ăn phát tài, thuận buồm xuôi gió nhé

:m007::m007::m007: Không biết Luke nào hết? nhưng cũng Chúc mừng sinh nhật bạn vui vẻ.

26/08 cũng là sinh nhật mình. Happy brith day to me :m027: cả nhà vào chúc mừng mình nhé

LukeLucy chúc cậu thêm tuổi mới tăng thêm sờ bít captcha để ngày càng kiếm thêm nhiều tiền nhé...mong rằng cậu luôn đạt được mọi điều may mắn trong cuộc sống đặc biệt là sức khỏe......Happy birth day LukeLucy :binhsua119::binhsua119:
[/url]

ấu dè Happy Birthday Lùcý Lùké, có fan hâm mộ sinh nhật khỏi thông báo mà còn được tặng lời chúc nữa, sướng nhẻy :lac:

phonglantim hình như bạn gái bác Lucy.được gái chúc mừng sinh nhật hên cả năm rồi nha Lucy^^trong forum mới có boy chúc girl,trường hợp girl chúc boy lần đầu mới thấy

Happy birthday to you:hppd:

[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/kS53LrZh_j[/FLASH]

Chúc bác sinh nhật vui vẻ..GẶP THÀNH CÔNG TRÊN CÔNG VIỆC :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,694
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week