Event Hành Trình MMO từ 0 -> $999999 :D

wquangvtvp

Junior
Reactions
56
Facebook
Follow me on Facebook
Lời đầu tiên xin cho mình cảm ơn Ban Quản Trị forum mmo4me.com đã tạo ra một cộng đồng kiếm tiền online an toàn
Xin cảm ơn toàn thể member đã luôn ủng hộ forum phát triển lớn mạnh như ngày hôm nay .

Hơn 10 năm trước sau khi học xong cũng đi kinh doanh tiệm internet . Sau đó công nghệ phát triển các tiệm net dần bị thay thế và mình cũng không ngoại lệ đã off tiệm sau thời gian 3 năm gắn bó với tiệm .
Sau thời gian đó cuộc sống mình bắt đầu thiếu trước hụt sau. May mắn được một người bạn giới thiệu mình chơi PTU và tìm hiểu thông qua forum . và rồi mình cũng kiếm được những đồng tiền đầu tiền đầu tiên mảng PTU (cứ nghe tiếng leng keng của webmoney là khoái và đến giờ vẫn khoái cái âm thanh đó ^^)
Mình từ đó gắn bó với forum với công việc kiếm tiền online từng tìm hiểu làm qua nhiều thể loại khác như : capcha, offer, PTC, Forex ...
Trong thời gian 10 năm gắn bó có nhiều buồn vui từng bị scam mất 500$ T_T , làm thì đôi khi cũng không được pay .... nhưng cũng đạt được những thành công được BQT tin tưởng set cho làm mod , cuộc sống mình dần cải thiện không còn khó khăn , ngày nào cũng có bạn online "chém gió" ^^ .
Mình biết rằng Forum mình nhiều Pro từng trải qua giống mình hiện tại thì khá thành công gần như làm mmo là công việc chính :) .

Được sự cho phép BQT mình xin tạo event gtiếp thêm động lực cho các Newbie kiếm tiền trang trải cược sống .

Cách thức tham gia:

Các bạn tạo topic chia sẽ câu chuyện mmo cho các Newbie tại box Newbie Center ( https://mmo4me.com/forums/newbie-center.13/ ) với tiêu đề theo mẫu và nội dung như sau:
  1. Bạn biết forum mmo4me từ đâu .
  2. Thể loại đầu tiên bạn làm mmo .
  3. Thành quả bạn nhận được từ mmo .
  4. Lời chúc cho Newbie .
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-999) .
Mẫu tiêu đề: [Event MMO] - Nội dung
  • VD: [Event MMO] - Con đường MMO lên bờ xuống ruộng của animax1991
Cách thức chọn người trúng giải:

Dựa trên thành viên Ban Giám Khảo gồm : @animax1991 @tunvit @duchaitp @yendu @cuipap1984 để chấm giải nhất và giải nhì
và Random 10 giải khuyến khích

Cơ cấu giải thưởng:
  1. Giải nhất : 60$ do thành viên Ban Giám Khảo quyết định :
  2. Giải nhì : 30$ do thành viên Ban Giám Khảo quyết định :
  3. 10 giải khuyến khích 5$ random chọn số may mắn dựa vào lịch số xố giải đặc biệt đài Vĩnh Long vào ngày 27-11-2020
Thời gian tham gia :

Bắt đầu từ lúc topic được lập xong đến khi có kết quả xố số 4h chiều ngày 27-11-2020

Nội quy :
  1. Thực hiện đủ các bước trên
  2. Mọi thành viên tại forum MMO4ME đều được tham gia, kể cả Newbie >>>Click vào đây nếu ai chưa biết<<<
  3. Mỗi người chỉ được nhận 1 giải.
  4. Mỗi người chỉ được tham gia 1 lần.
  5. Nội dung event có thể được update liên tục để đảm bảo tính công bằng cho tất cả người chơi.
Donators:

Chúc các bạn May Mắn :).
BQT MMO4ME
1. Thực ra là cũng không nhớ mình bắt đầu tìm thấy và biết forum từ ngày nào, chỉ biết sau đó log acc facebook và hay hoạt động 1,2 năm gần đây
2. Thể loại đầu tiên là PTC hồi năm 2014 và vẫn chơi cho đến hiện tại, lúc đầu là Neobux sau đó là Scarlet...vv
3. Thành quả nhận lại từ mmo có lẽ quý giá nhất là kinh nghiệm và 1,2 lần được pay số tiền lớn đến 2-3k $
4. Có lẽ sau nhiều năm biết đến mmo thì mình vẫn xin nhận là newbie thôi vì hiện tại time dành cho mmo là không nhiều nên cũng khá ít kiến thức. Chỉ xin chúc các bạn newbie luôn kiên trì và kiếm được thật nhiều tiền trong ngành nghề mà đã, đang và sẽ cực kỳ có tương lai.
5. Số 162

cuipap1984

Staff member
Moderator
Reactions
3,591
Insuree Balance
1000
Service Details
1||Trung Gian|http://mmo4me.com/threads/cuipap1984-dich-vu-trung-gian-yen-tam-giao-dich.174266/
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-usdt-23-15-wmz-23-1-pm-22-8-sell-usdt-23-4-wmz-23-6-pm-23-2-all-bank.316981/
Facebook
Follow me on Facebook
  1. Mình biết forum mmo4me từ noobnickname .
  2. Thể loại đầu tiên bạn làm gõ capcha .
  3. Thành quả bạn nhận được : hình như bị bùng tiền nên chưa kiếm đc xu nào .
  4. Lời chúc cho Newbie : Có công mài sắt có ngày ra xu .
  5. Chọn 1 số may mắn :371 .

1. Mình biết forum mmo4me từ google .
  2. Thể loại đầu tiên bạn làm gõ capcha .
  3. Thành quả bạn nhận được : 98$ .
  4. Lời chúc cho Newbie : may mắn và chăm chỉ sẽ thành công .
  5. Chọn 1 số may mắn :696.

1. Thực ra là cũng không nhớ mình bắt đầu tìm thấy và biết forum từ ngày nào, chỉ biết sau đó log acc facebook và hay hoạt động 1,2 năm gần đây
2. Thể loại đầu tiên là PTC hồi năm 2014 và vẫn chơi cho đến hiện tại, lúc đầu là Neobux sau đó là Scarlet...vv
3. Thành quả nhận lại từ mmo có lẽ quý giá nhất là kinh nghiệm và 1,2 lần được pay số tiền lớn đến 2-3k $
4. Có lẽ sau nhiều năm biết đến mmo thì mình vẫn xin nhận là newbie thôi vì hiện tại time dành cho mmo là không nhiều nên cũng khá ít kiến thức. Chỉ xin chúc các bạn newbie luôn kiên trì và kiếm được thật nhiều tiền trong ngành nghề mà đã, đang và sẽ cực kỳ có tương lai.
5. Số 162

các bạn tạo topic vào box https://mmo4me.com/forums/newbie-center.13/ nha :)

ngocduchhbg

Hero
Verified
Reactions
473
Insuree Balance
500
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-usdt-23-25-eth-11tr970-btc-437tr3-sell-usdt-23-4-all-bank.362727/
Phone Number
Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Hơn 10 năm trước sau khi học xong cũng đi kinh doanh tiệm internet . Sau đó công nghệ phát triển các tiệm net dần bị thay thế và mình cũng không ngoại lệ đã off tiệm sau thời gian 3 năm gắn bó với tiệm .
Sau thời gian đó cuộc sống mình bắt đầu thiếu trước hụt sau. May mắn được một người bạn giới thiệu mình chơi PTU và tìm hiểu thông qua forum . và rồi mình cũng kiếm được những đồng tiền đầu tiền đầu tiên mảng PTU (cứ nghe tiếng leng keng của webmoney là khoái và đến giờ vẫn khoái cái âm thanh đó ^^)
Mình từ đó gắn bó với forum với công việc kiếm tiền online từng tìm hiểu làm qua nhiều thể loại khác như : capcha, offer, PTC, Forex ...
Trong thời gian 10 năm gắn bó có nhiều buồn vui từng bị scam mất 500$ T_T , làm thì đôi khi cũng không được pay .... nhưng cũng đạt được những thành công được BQT tin tưởng set cho làm mod , cuộc sống mình dần cải thiện không còn khó khăn , ngày nào cũng có bạn online "chém gió" ^^ .
Bổ sung cho ae biết là cùi đang ở nhà 50 tỷ, đi xe 5 tỷ, BĐS tính bằng Ha, BTC có vài trăm đồng.

vucobac90

Newbie
Reactions
18
1. Bạn biết forum mmo4me từ đâu: group facebook
2. Thể loại đầu tiên bạn làm mmo: chơi poker texas trên facebook
3. Thành quả bạn nhận được từ mmo: Kiếm được ít tiền, nhận ra không ăn xổi được, làm gì cũng cần đầu tư thời gian, tiền bạc, công sức
4. Lời chúc cho Newbie: Đừng ham mê đỏ đen
5.Chọn 1 số may mắn ( từ 0-999): 856

vicgiap

Hero
Reactions
2,028
Telegram
Facebook
Follow me on Facebook
Sao ko cho member vote, topic nào nhiêu like vs cmt thì giựt giải nhỉ?

mmome334

Hero
Reactions
1,275
Insuree Balance
0

tunvit

Staff member
Super Moderator
Vip
Reactions
11,616
Insuree Balance
0
Telegram

lamphong

Newbie
Reactions
5
Phone Number
Call me!
1. Bạn biết forum mmo4me từ đâu: Vô tình anh google chrome chỉ cho
2. Thể loại đầu tiên bạn làm mmo: Captcha
3. Thành quả bạn nhận được từ mmo: Từ nhìn bình thường nay đã trở nên mờ đục và rất nhạy cảm với ánh sáng
4. Lời chúc cho Newbie: Tìm thầy giỏi đức độ để khai sáng đôi mắt mình
5.Chọn 1 số may mắn ( từ 0-999): 208

yendu

Staff member
Moderator
Solutions
2
Reactions
1,323
Insuree Balance
0
1. Bạn biết forum mmo4me từ đâu: Vô tình anh google chrome chỉ cho
2. Thể loại đầu tiên bạn làm mmo: Captcha
3. Thành quả bạn nhận được từ mmo: Từ nhìn bình thường nay đã trở nên mờ đục và rất nhạy cảm với ánh sáng
4. Lời chúc cho Newbie: Tìm thầy giỏi đức độ để khai sáng đôi mắt mình
5.Chọn 1 số may mắn ( từ 0-999): 208
Các bạn tạo topic chia sẽ câu chuyện mmo cho các Newbie tại box Newbie Center ( https://mmo4me.com/forums/newbie-center.13/ ) với tiêu đề theo mẫu và nội dung như sau:
  1. Bạn biết forum mmo4me từ đâu .
  2. Thể loại đầu tiên bạn làm mmo .
  3. Thành quả bạn nhận được từ mmo .
  4. Lời chúc cho Newbie .
  5. Chọn 1 số may mắn ( từ 0-999) .

animax1991

Staff member
Super Moderator
Exchanger
Solutions
2
Reactions
10,168
Insuree Balance
600
Service Details
1||Thẻ ĐT
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-wmz-22-8-sell-paypal-22-5-wmz-23-8-all-bank.400779/
Phone Number
Call me!
Telegram
Facebook
Follow me on Facebook
@pipidn mạnh dạng mời thanh niên này tham gia event. :popo_bye:

buitientung

Hero
Verified
Reactions
699