Hàng ngàn người nợ nần, tự tử vì sập bẫy đường dây mua bán tiền ảo

Đây là sàn cho - nhận, chứ mua bán bitcoin gì. "đường dây mua bán tiền ảo" nghe sợ quá
Toàn các thánh ham tiền, ko muốn làm nhưng muốn ăn , ko kinh doanh sản xuất gì thì nó lấy tiền đâu để trả cho mình. Vỡ nợ thì đã muộn

Con sâu làm rầu nồi canh ^_^

Sàn đó nổi vậy sao mmo4me không biết nhỉ? Nếu cho nhận thì 50% lỗ 50% lời mà :)

Báo chí toàn xuyên tạc, câu view

Cho nhận thì là cho nhận chứ liên quan mie gì đến mua bán tiền ảo :mad:.
Cho nhận thì cũng chỉ là 1 hình thức ponzi trá hình.

lại 1 vụ cho đi chưa kịp nhận lại thì tèo :D:D:D

:D đlq nhưng chưa nghe thấy cái sàn nè bao giờ mà đã thấy cả tỉ bạc đổ vao...

đọc mà thấy buồn cười, mua bitcoin mà gửi tiền cho ngta mua hộ là thấy thua rồi :D

sàn cho nhận này chắc bọn đa cấp VN tự tạo nên rồi chém với nông dân người già rồi còn .us nữa chứ cái tên miền rẻ thế mà cũng có người chơi nhỉ

cái site thế mà kiếm được hơn chục tỷ đầu tư , thằng này kể cũng tài thật

rikvip là của bọn nào ý nhỉ?thấy tồn tại khá lâu rồi mà chưa sập
Nó sập kiểu gì được bạn?

ở quán mình ngày nào cũng gặp các thanh niên nạp trên 1tr vào quay 1 buổi sạch bách thấy có rút được gì ra đâu mà nó sập nổi?

lều bán giật tít gây hiểu lầm quá , nó chỉ lợi dụng bitcoin làm công cụ huy động tài chính, khác gì lấy vàng ra mua bán ảo đâu, người thì muôn đời có người tham lam cứ muốn nghồi ko ăn bát vàng nên bọn lừa đảo mới có cơ hội chứ.. từ xưa đã có, bây giờ vẫn có, mãi mãi vân có thằng lừa đảo...:D mất tiền rồi sẽ khôn ra thôi

Nó sập kiểu gì được bạn?

ở quán mình ngày nào cũng gặp các thanh niên nạp trên 1tr vào quay 1 buổi sạch bách thấy có rút được gì ra đâu mà nó sập nổi?
b vào rikvip.com xem còn k mình còn mấy m chưa kịp xài

Nó sập kiểu gì được bạn?

vậy mấy bữa nay b có thấy thằng nào chơi nữa kô? Vẫn cái mô-tip scam là bão trì của mmo. Bão trì j gần cả tháng nay

:D Xong,vụ này đã lan ra hà nội,thằng hàng xóm mở cầm đồ,vừa chở 1 xe bảy chỗ đi tóm 3 con nợ về đánh ,nghe đâu là vay mượn để chơi cái nè,chẳng may 1 đứa bị nó cắt tay chạy ra ngoài hô hoán thế là giờ phường xuống - bác nào hàng đậu là biết vụ này ._. đang diễn ra

Rikvip, vuachoibai đã ôm hết tiền của các đại lý đi chơi rồi ^_^
Các anh làm đại lý mua bán tiền ảo của nó lên bờ xuống ruộng rồi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week