Help Hand of the day

khi có thèng raise trước mình thì trừ khi mình cầm AT > mới giám call theo

theo tớ thì tồn tại trong tour quan trọng hơn...để giành CHIP cho hand ngon hơn :D

2 hand kia mình k ý kiến nhưng mình nghĩ hand này bạn đánh chưa chắc lắm, có thể là do bạn bị ức chế hand ở trên, nếu là mình thì hand đó có lẽ mình fold khi họ allin sau khi mở 3 lá bài, trừ trường hợp mình cầm A9 đồng chất bích chất hoặc AK bất kỳ thì mình có thể call khi họ allin chờ thùng hoặc K ở 2 vòng sau. đó là ý kiến của người mới tập chơi như mình thôi :oops:
Thằng cầm QK mình theo dõi từ đầu nó hay hù thôi. Với đối thủ như thế mình k có j phải sợ cả. Có điều may mắn k đưngs về phía mình thì chịu.

vậy đây cũng hên đó hả c, chỉ là đánh theo cách sàn chia bài thôi mà. :D
Ý mình nói là bài cậu đẹp. Mấy bữa nay chỉ mơ ước gặp được hand đẹp như vậy thôi. Bài mình có mấy ván đẹp toàn thua ở river nên nản quá.

Ý mình nói là bài cậu đẹp. Mấy bữa nay chỉ mơ ước gặp được hand đẹp như vậy thôi. Bài mình có mấy ván đẹp toàn thua ở river nên nản quá.
mình bị cháy tk vài lần khi xui như c rồi ý, nói chung là k0 còn chỗ nào để chửi.:(

Hand này nó dọn cỗ cho mình ăn mà quên k shre lên boom. Đánh stepA buy in 2.2eur. Table còn 4 thằng. SB/BB là 150/300 Mình post BB cầm 4,5 chuồn. Thằng SB cầm 36 chuồn. 2 thằng kia fold cả. Thằng SB raise lên 600, mình call. Bài ra 3 con 4. Thằng kia đắn đo 1 lúc và all in. Tèn tén ten. Kết thúc tour mình đứng 1/9 và đc vé vào step B.

PokerStars Hand #112060659810: Tournament #868479637, €2.00+€0.20 EUR Hold'em No Limit - Level VII (150/300) - 2014/02/19 2:53:25 ET
Table '868479637 1' 9-max Seat #7 is the button
Seat 1: baocaosu (2809 in chips)
Seat 5: CasperDi (2794 in chips)
Seat 7: Dobermann184 (6046 in chips)
Seat 9: Frummelke (1851 in chips)
baocaosu: posts the ante 25
CasperDi: posts the ante 25
Dobermann184: posts the ante 25
Frummelke: posts the ante 25
Frummelke: posts small blind 150
baocaosu: posts big blind 300
*** HOLE CARDS ***
Dealt to baocaosu [4c 5c]
CasperDi: folds
Dobermann184: folds
Frummelke: raises 300 to 600
baocaosu: calls 300
*** FLOP *** [4s 4d 4h]
Frummelke: bets 1226 and is all-in
baocaosu: calls 1226
*** TURN *** [4s 4d 4h] [8c]
*** RIVER *** [4s 4d 4h 8c] [Qd]
*** SHOW DOWN ***
Frummelke: shows [3c 6c] (three of a kind, Fours)
baocaosu: shows [4c 5c] (four of a kind, Fours)
baocaosu collected 3752 from pot
Frummelke finished the tournament in 4th place and received €0.80.
*** SUMMARY ***
Total pot 3752 | Rake 0
Board [4s 4d 4h 8c Qd]
Seat 1: baocaosu (big blind) showed [4c 5c] and won (3752) with four of a kind, Fours
Seat 5: CasperDi folded before Flop (didn't bet)
Seat 7: Dobermann184 (button) folded before Flop (didn't bet)
Seat 9: Frummelke (small blind) showed [3c 6c] and lost with three of a kind, Fours

Đánh step euro chỉ có 1 con đường là đánh đến step cuối cùng và lấy vé đánh tour live của châu âu, giữa chừng ko có cách nào thoát ra để đổi lấy tiền, nếu bạn có thể đánh tour live thì chiến tiếp còn ko thì mình khuyên ko nên đánh step euro đánh step $ ấy vì step $ có thể dùng cho nhiều loại tour online khác nhau với từng loại step

Đánh step euro chỉ có 1 con đường là đánh đến step cuối cùng và lấy vé đánh tour live của châu âu, giữa chừng ko có cách nào thoát ra để đổi lấy tiền, nếu bạn có thể đánh tour live thì chiến tiếp còn ko thì mình khuyên ko nên đánh step euro đánh step $ ấy vì step $ có thể dùng cho nhiều loại tour online khác nhau với từng loại step
Mình thấy 2 step cuối cùng có phần thưởng tiền thật mà bác? Step F và G ấy. Về thứ 2 của 2 step đó đc nhận tiền thật. Còn mấy step trước chỉ nhận đc tiền đánh tour thôi. Thực sự cũng chưa hiểu lắm về loại step này.

2 step F về nhì có tiền là thành tour 18 người rồi, step G thì hạng 4, còn lại step C và step E về 4-5 vẫn đc T$ nhưng mà bạn đánh muốn lấy tiền như vậy tới hạng 4-5 phải đánh cố tình thua và chỉ từ step E trở lên cố tình thua mới có lời Step E buy-in 215eur về 4 đc 185Teur mất ít nhất step C buy-in 27 về 5 chỉ đc 7Teur, mà bạn đánh biết bao nhiêu step mới có đc 1 step E ? chưa kể mấy step đầu buy-in ít thì bạn đánh còn thoải mái mấy step sau buy-in nhiều rồi chưa kể công đánh đc tới step đó nên bàn đánh khác liền.

Vì mình đánh step euro đc tới mấy vé step C (27eur) bắt đầu thấy khó ăn cố tình thua thì đc 7eur ko bỏ buy-in từ step A cuối cùng đánh sang step D lên E thì thua hết, nếu đánh step $ thì step nào bạn cũng có thể đánh tour khác cùng giá trị bên ngoài ko phải loại step nữa vào ITM mấy tour nhiều người khác cũng lời rồi mà dễ đánh hơn, nên là có thể đk đánh giải EPT live thì đánh step eur ko thì khó thoát tiền lắm.

2 step F về nhì có tiền là thành tour 18 người rồi, step G thì hạng 4, còn lại step C và step E về 4-5 vẫn đc T$ nhưng mà bạn đánh muốn lấy tiền như vậy tới hạng 4-5 phải đánh cố tình thua và chỉ từ step E trở lên cố tình thua mới có lời Step E buy-in 215eur về 4 đc 185Teur mất ít nhất step C buy-in 27 về 5 chỉ đc 7Teur, mà bạn đánh biết bao nhiêu step mới có đc 1 step E ? chưa kể mấy step đầu buy-in ít thì bạn đánh còn thoải mái mấy step sau buy-in nhiều rồi chưa kể công đánh đc tới step đó nên bàn đánh khác liền.

Vì mình đánh step euro đc tới mấy vé step C (27eur) bắt đầu thấy khó ăn cố tình thua thì đc 7eur ko bỏ buy-in từ step A cuối cùng đánh sang step D lên E thì thua hết, nếu đánh step $ thì step nào bạn cũng có thể đánh tour khác cùng giá trị bên ngoài ko phải loại step nữa vào ITM mấy tour nhiều người khác cũng lời rồi mà dễ đánh hơn, nên là có thể đk đánh giải EPT live thì đánh step eur ko thì khó thoát tiền lắm.

Về thứ 4 step E đc 185eur T-money. Vị trí thứ 5 step F đc 430eur T-money. Chỉ vào đến step G mới có tiền thật. Tính toán làm sao để lấy đc T-money cũng tốt mà đc tiền thật càng tốt nữa.

Về thứ 4 step E đc 185eur T-money. Vị trí thứ 5 step F đc 430eur T-money. Chỉ vào đến step G mới có tiền thật. Tính toán làm sao để lấy đc T-money cũng tốt mà đc tiền thật càng tốt nữa.
nói chung ko về 1 thì đc tiền còn về 1 hết step thì đc 1 buy-in vô tour live nếu ko đánh đc tour live thì nó hủy chứ ko đổi tiền cho mình ><

Có bao nhiêu cây hình lên sàn hết à? Bài này thằng nào cũng đẹp.
hand này thằng cầm AJ nếu là pro thì có thể nó fold, còn 2 thằng còn lại chỉ có thánh mới fold, mình xem poker live trên youtube thấy có pro fold khi cầm Full House yếu hơn Full House đối thủ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,475
172,472
Latest member
kaquy1102
Back
Top Bottom