[hacker]thêm chút info của hacker [email protected]

Status
Not open for further replies.
Email thông tin của kimtin bị người khác sử dụng để scam. Thì kimtin phải chịu trách nhiệm. Giải quyết đơn giản là vậy.
Còn trojan thì các bạn tạm thời tự bảo vệ cho mình.

Vụ án thú vị wá :) chỉ biết hóng thôi :)
P/s: Tình cờ check mail phát hiện ai đó cố tình rs pass LR của mình ...
11/11/2011 14:17 113.168.120.77 Logout.
11/11/2011 14:03 113.168.120.77 IP verification PIN sent to email
11/11/2011 14:03 113.168.120.77 Login.

hic, mình chả biết cái mail reg LR để đâu nữa.
AP vs PP thì hok bao giờ có tiền vì bị hack 1 lần rùi nên tởn hok dám để tiền
giờ phải đi tìm cái mail reg LR đưa vào tủ khóa lại mới dc
Nguy hiểm ... chạy lẹ :m068:
PS : đi ngủ mai hóng tiếp

Last edited by a moderator:
toàn là master vs pro của mmo4vn scam nhau :-j. chả cần suy nghĩ nhiều nhưng mà thấy cái topic này lập lúc 11-04-2011, 05:45 PM
còn cái topic này lập lúc 11-04-2011, 12:13 PM. và các trùng hợp mà mấy pro vs master khác ở đây phân tích thì vụ này trùng hợp nhiều ghê ta :))

---------- Post added at 04:23 AM ---------- Previous post was at 04:05 AM ----------

mà mình cũng có vài lời với các bạn là chả nên căn cứ vào cái chức danh hão ở cái thế giới ảo này cả. chỉ nên căn cứ vào thực lực hiện tại của người đó thui :)

Cái mình muốn nói với bạn kimtin ở đây là cái pass babyboy là của mình, còn prosperlong đã lấy pass đó cho vpn .... còn các site để chơi pass đó dùng để reg acc để test thì phải :| chứ acc của prosperlong pass là gì thì mình cũng bó tay =))

Vậy là chìm xuồng :binhsua149:

Kimtin đi đâu đó và qua sóng gió anh ta lại quay lại.1 vóng luẩn quẩn :))
Ước gì mình là cảnh sát hình sự - điều tra hết các vụ scam trên MMO4VN trên 1 triệu trở lên (Mốc 1 triệu là có thể truy cứu trách nhiệm hình sự rồi) từ xưa tới giờ.Sau chuyên án chắc cũng tăng lúc 2 quân hàm :))

thi ra la thang khon nan kimtin, anh em ta nen tim ra no, chem chet thang khon nan nay di. Ko the tha thu cho lu suc vat nay dc, no sau nay sinh con dek co hau mon.

---------- Post added at 09:48 PM ---------- Previous post was at 09:41 PM ----------

Thang Kimtin, ong ma tim dc may thi co troi moi biet may the nao nhe, may hack tai khoan cua tao, may gioi lam. Ngay nao ma tao ko nguyen rua cho may chet som, cuoi cung may cung da hien nguyen hinh. Mot ngay nao do, tu nhien bi gi gi thi tu hieu la lam dieu ac thi phai ganh hau qua.

---------- Post added at 09:52 PM ---------- Previous post was at 09:48 PM ----------

Thang Kimtin cho ghe thiet, no lay tien cua anh em xong, len noi 1 cau ngon o, Anh em nao biet thong tin nha cua no o dau, cung cap len dien dan, de ai bi no lay tien, thi thay nhau den xu no. Minh se la dua dau tien den tim no.

User kimtin has been banned permanently.
Không trả lời thoả đáng. Nếu trong sạch kimtin hãy lấy tiền lại và trả cho những người bị hại.

Thanks.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back