hack lr mới hay tại mình khong biết

nhoxxom

Senior
Reactions
234
MR
0.001
mình không biết phải nói gì nữa cong sức thức máy đêm rút tiền từ jss, nay vào 4rum nghe bảo tiền về và mình login vào lr thử no sent code về mail, vào mail ko có. f5 lại 2 lần mới thấy mail. verry code lr xong , no yêu càu login pin vào pin xong no chạy luôn tới chỗ nhập master key. cung nghi nghi nhưng nghi chắc lâu ko dang nhập nên thế, nhập master key xong, tụ động loguot. đăng nhập vô lại trc lúc login pin còn thấy 63.48 login pin xong không còn đòng nào cả.tất cả tiền đã mất :binhsua32::binhsua32: mình không dám tin vào điều đó, và mình không biết nó làm cách nào mà lấy đc tiền, mình đăng nhập = roboform.mail nhận và sent tiền cũng không về mạil mình. buồn không biết nói sao nữa. bay gio thật sự thấy lo lắng va hoang mang, ko dam login vô acc khác nữa vì sợ máy mình đang bi dièu khiển, ko log vào change pass thì lại sợ no đã hack đc pass, mình không biết phải làm thénof cả. mọi người không giao dịch với nick ya hoo minh nữa nhé yahoo ai_do

Attachments

8.9 KB · Views: 86
    33.4 KB · Views: 133
mình không biết phải nói gì nữa cong sức thức máy đêm rút tiền từ jss, nay vào 4rum nghe bảo tiền về và mình login vào lr thử no sent code về mail, vào mail ko có. f5 lại 2 lần mới thấy mail. verry code lr xong , no yêu càu login pin vào pin xong no chạy luôn tới chỗ nhập master key. cung nghi nghi nhưng nghi chắc lâu ko dang nhập nên thế, nhập master key xong, tụ động loguot. đăng nhập vô lại trc lúc login pin còn thấy 63.48 login pin xong không còn đòng nào cả.tất cả tiền đã mất :binhsua32::binhsua32: mình không dám tin vào điều đó, và mình không biết nó làm cách nào mà lấy đc tiền, mình đăng nhập = roboform.mail nhận và sent tiền cũng không về mạil mình. buồn không biết nói sao nữa. bay gio thật sự thấy lo lắng va hoang mang, ko dam login vô acc khác nữa vì sợ máy mình đang bi dièu khiển, ko log vào change pass thì lại sợ no đã hack đc pass, mình không biết phải làm thénof cả. mọi người không giao dịch với nick ya hoo minh nữa nhé yahoo ai_do

vụ này cũng có 1 chị hôm qua mới bị. haiz

Mình hôm qua cũng bị y chang thế này. Xong phim gần 11 LR. Mất bao công sức cày cạp cạp. cái tk LR nó hack mình có 1 em check hộ nó là thằng Nga ngố.

chúc mừng bạn, mình bị y chang nhưng hên hôm đó vừa đầu tư xong balance còn 1.43$, login vô hoảng hồn đi đổi pass đổi mail tùm lum, cài mirosoft security quét thấy con virus ở file host nữa chứ @_@

có khi nào login vào nhầm trang Lr hk

Nghi là bác vào web fake LR :|

cậu nói mới xem lại , đúng là mình ngu thật, không nhớ domain lr nên dánh lr vào google và vào trang đầu tiên luôn giờ xem lại mới thấy.
trang mình vô : www.libertyreserven.com/
trang thứ 2 www.libertyreserve.com/ - Dịch trang này
một bài học nhớ đời, mong ae đừng ai như mình nữa nhé

cập nhật thông tin chậm .... chia buồn cùng bạn ... chú ý online 4r nhiều hơn để cập nhật tất cả tình hình mới nhât ... mỗi ngày 10p trước khi đi ngủ là oke

cậu nói mới xem lại , đúng là mình ngu thật, không nhớ domain lr nên dánh lr vào google và vào trang đầu tiên luôn giờ xem lại mới thấy.
trang mình vô : www.libertyreserven.com/
trang thứ 2 www.libertyreserve.com/ - Dịch trang này
một bài học nhớ đời, mong ae đừng ai như mình nữa nhé
bookmark vào bác ơi, h trộm cướp lừa đảo đầy rẫy cả :(

Nhiều bạn hay copy Liberty Reserve cho vào google nhưng cách này nguy hiểm có thể vào nhầm trang Liberty Reserve giả (vd trang này libertyreserven.com), các bạn cứ cho link này vào bookmarks <https://www.libertyreserve.com/en/login> là an toàn nhất

khác nhau chữ n nhé, tại mình ko để ý và cũng tại thang google đưa cái trang face lên đầu tiên, không thể tưởng nội
dù sao giờ cũng đỡ lo lắng hơn vì biết là máy mình sạch và khả năng pass acc khác vẫn an toàn,

http://www.libertyreserven.com/ nó fake rất tinh vi
Thứ nhất sau khj nạn nhân login=nó cũng đang login >> sẽ xuất hiện reset pin gửi về email bạn....>code fake cũng yêu cầu reset pin code>> các bạn nhập pin nó báo sai......sai........lúc đó thì nó đã vô được acc lr bạn về chuẩn bị sent $>> tiếp sẽ nhảy về master code> bạn nhập vào và thế là toi hết tiền trong tk :-s

Lần sau cho vào bookmark nhé, a e chơi cái này phải cẩn thận từng li từng tý không là mất tiền như chơi.

thật sự là đang tiết kiệm đê tính mua 1 con phone mới vậy mà ..........
thank mọi người đã chia sẻ

mà đúng thật số xui, mọi lần đêu vào login của roboform rùi login tự nhiên nay lại dùng google

đã bao người và đã bao lần nói là nên bookmark các trang Banking Online mà cũng có thèm làm đâu, có lâu la gì, chỉ cần nhấn Ctrl + D là xong, mất 1s mà an toàn còn hơn là mất tiền, kiểu này thì anh Shin cần phải note cách này phía ngoài trang chủ để nb biết quá. Hết nạn scam giờ đến nạn hack, nguyên nhân cũng tại nb không cẩn thận. Buồn 5p.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,008
Latest member
kientin69

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week