Analysis [Hà Nội] Tuyển 4 người chơi poker làm việc tại công ty lương 100k/1 ngày (Đợt 1)

Status
Not open for further replies.
Ngày làm liên tục 8h mà có 100k thì ít quá
Hi bạn, không phải là ngày làm việc liên tục 8h. Bạn xem giờ làm việc ở đầu topic 1 ngày chỉ có 7 tiếng, chưa kể làm việc này thì cực kì nhàn. Bạn chỉ việc ngồi chơi giống chơi game. Chưa kể nghỉ ngơi sau khi chơi xong. 1 ngày bạn chỉ làm tầm 5h là cùng. Ngoài 100k/1 ngày bạn còn được 20% hoa hồng vào cuối đợt (sau 10 ngày). Chưa kể bạn sẽ học được các kỹ năng để sau này bạn có thể tự kiếm tiền bằng poker. Nên mình nghĩ đấy không phải là một số tiền nhỏ

Em hỏi bác k trả lời e à :(
Làm việc 1 ca sáng thôi đc k ạ, hoặc chiều e cao su về sớm trc đc k ạ. Vì 1 số chiều e bận e sợ k đủ h làm

Mới chat với thằng em trên HN bảo nó có công việc:
+ Làm theo ca
+ Vừa được chơi, vừa được tiền
+ Chơi tốt có thưởng

Nó bảo em không lái máy bay đâu :rofl: :rofl:

làm việc tại nhà mình hả bạn ! đã pm bạn rồi đấy .. có gì tham khảo ..
+ có kinh nghiệm chơi poker trên mấy trang facebook
+ có thời gian luôn :D

Đã tuyển đủ người nhé các bạn. Đợt 2 khi nào tuyển mình sẽ lập topic sau. Cảm ơn tất cả đã quan tâm :)

bác này định chơi cheat đây mà. tính kiếm vài ba tên cho vào 1 bàn áp phe với nhau cho để ăn mấy con gà đây mà. cẩn thận nhá bác, nó phát hiện ra nó baned cả lũ nhé, 1 bàn mà có khoảng 3 em cùng ip country là nó scan đó :D

Cậu biết cái gì mà bảo mình chơi cheat. Mình nói cho cậu biết, cái sàn poker mình chơi, người Việt không vào được cùng bàn với nhau. Nó là sàn poker lớn nhất thế giới nên độ bảo mật của nó là cực cao, đừng có hở tí là suy nghĩ đến hack, cheat, mang tiếng dân Việt Nam ra. Nếu mà chơi như thế thì mình cần quái j` tuyển người, 1 mình điều 4 máy thoải mái

Mình cũng muốn đi quá, đangkhông có việc gì làm, đang nằm chờ dài cổ ở nhà đây:(

Cậu biết cái gì mà bảo mình chơi cheat. Mình nói cho cậu biết, cái sàn poker mình chơi, người Việt không vào được cùng bàn với nhau. Nó là sàn poker lớn nhất thế giới nên độ bảo mật của nó là cực cao, đừng có hở tí là suy nghĩ đến hack, cheat, mang tiếng dân Việt Nam ra. Nếu mà chơi như thế thì mình cần quái j` tuyển người, 1 mình điều 4 máy thoải mái

Nói hay

Topic dạng này là động lực cho các newbie tham chiến pocker và ra đê :D

Đào mộ kinh nhỉ :D

100k/1 ngày 7 tiếng, có khỏi lỗ mất tiền xăng ko
nói vậy thôi cứ up cho chủ thớt

Chỗ Mỹ Đình thì gần chỗ mình. Tiếc là cậu tuyển đủ người rồi k thì cũng đăng kí cho thằng em mình 1 slot :)

Địa chỉ của bác xa quá.nếu gần nhà thì em đi liền.Em ở tận Định Công - Hoàng Mai cơ

thớt nói đúng đấy sàn nào chứ sàn pockerstart thì đừng nghĩ có thể chét :) cơ mà với số vốn 150$ nếu bạn k tham lam thì ngày 10$ là chuyện quá đơnm giản và tốn rất ít time :)) có thể nói chơi pocker là nghề kiếm $ dễ nhấn cũng như mất ít time nhất (nếu kiềm nén đc sự tham lam của bản thân các bạn sẽ hiểu những gì mình nói) :D

10$ ngày về nhất 2 bàn sit go chớ mấy trung bình khoảng 1 tiếng rưỡi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week