Announce Hà nội - Offer Offline !

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.816
$690.00
Service Details
1||Offers Teacher|https://mmo4me.com/threads/trung_peter-dao-tao-offers-chuyen-nghiep-bh-500.388831/|0||0|5
Facebook
Follow me on Facebook
Group mình đang cần một số người mới .

Làm offer, không chỉ offer và rất nhiều thứ khác mình sẽ đạo tạo các bạn .

Yêu cầu quan trọng duy nhất : Đã tham gia , sẽ không bao giờ quay đầu lại được . Tức là rời bỏ đội hoặc bị trục xuất thì sẽ không thể tự đứng lên được nữa .

Mình rất dễ tính , đào tạo từ A- Z , các bạn có thể thoải mái để kiếm tiền tuy nhiên mình xin nói trước .

1 khi mình có thể đưa các bạn lên thì chắc chắn 100% mình có thể dìm các bạn xuống nếu như mình cảm thấy các bạn là mối đe dọa đến Đội .

Mất lòng trước được lòng sau , OK !

yêu cầu đứng thứ 2 đó là :

Có đủ khả năng tự lo sock
- Có đủ bản lĩnh và kiên nhẫn nếu net không thanh toán thì vẫn có thể tiếp tục.
- Có khả năng thu xếp gặp nhau để cùng bàn bạc và phỏng vấn về công việc .

Ai có nhu cầu thì để lại số điện thoại + yahoo hoặc thông tin vào inbox cho mình nhé !

Cảm ơn các bạn đã quan tâm !

Last edited:
Ko có dk để tham gia. Có điều làm sao dìm :D

Hà Nội Offline mà anh bạn trẻ :D Một khi đã gặp mặt nhau đối diện với nhau thì không gì là không thể :D

Em newbie cho e hỏi 1 vấn đề thắc mắc là vào đội có bị anh Trung thông đít đều đều ko:oops:

Em newbie cho e hỏi 1 vấn đề thắc mắc là vào đội có bị anh Trung thông đít đều đều ko:oops:

Không em à :oops: miễn sao ngoan là không bị ** , hehe :D

cái này thì tháng kiếm được bao nhiêu anh ơi

Chắc chắn câu trả lời là tùy vào khả năng mỗi người , em hỏi ai cũng sẽ trả lời như vậy :)

Tuy nhiên xưa nay ai làm việc với anh đều cố gắng hết sức để có thu nhập ổn định , mặc dù có những tháng không may mắn nhưng vẫn phải cố gắng ít nhất đảm bảo lương cơ bản cho anh em :D

Không ở HN có đc ko anh pê đê

May be not , ko ở HN thì ở khu vực nào pm a a sẽ gt qua chủ group mạnh khu vực đó nha e :D u're welcome :D

Group mình đang cần một số người mới .

Làm offer, không chỉ offer và rất nhiều thứ khác mình sẽ đạo tạo các bạn .

Yêu cầu quan trọng duy nhất : Đã tham gia , sẽ không bao giờ quay đầu lại được . Tức là rời bỏ đội hoặc bị trục xuất thì sẽ không thể tự đứng lên được nữa .

Mình rất dễ tính , đào tạo từ A- Z , các bạn có thể thoải mái để kiếm tiền tuy nhiên mình xin nói trước .

1 khi mình có thể đưa các bạn lên thì chắc chắn 100% mình có thể dìm các bạn xuống nếu như mình cảm thấy các bạn là mối đe dọa đến Đội .

Mất lòng trước được lòng sau , OK !

yêu cầu đứng thứ 2 đó là :

Có đủ khả năng tự lo sock
- Có đủ bản lĩnh và kiên nhẫn nếu net không thanh toán thì vẫn có thể tiếp tục.
- Có khả năng thu xếp gặp nhau để cùng bàn bạc và phỏng vấn về công việc .

Ai có nhu cầu thì để lại số điện thoại + yahoo hoặc thông tin vào inbox cho mình nhé !

Cảm ơn các bạn đã quan tâm !
còn tuyển mem ko bạn, mình ở ngã tư sở muốn tham gia cùng.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week