Guitar Cover - Hãy Yêu Nhau Đi - Trịnh Công Sơn (Tặng thachthao xinh xinh :D)

Thứ 5 này mình nhận công việc mới, dù xác định trước là sẽ không mang lại thu nhập nhiều như mmo nhưng những gì sắp học được từ nó mình tin là có ích và rất liên quan với những kỹ năng mà mình muốn phát triển, với lại vẫn có thể mmo đồng thời nữa. Túm lại là một công việc yêu thích :oops: để kỷ niệm sự kiện nho nhỏ này cuối tuần sẽ phá lệ cover thêm bài mới :D kể lể vậy cho vui thôi ko có gì hot hehe

thớt thu âm bằng gì thế thớt :D truơc giờ chỉ thu được ở sàn nhạc chứ chưa thu ở youtube bao giờ:oops:
tranh thủ khoe tí tài mọn hát karaok :D
mình quay = sờ tu pịc phôn (em của smartphone) :D còn âm thành thì thu qua mic, sau đấy mute âm của video rồi ráp 2 file tiếng và hình với nhau.
Từ hôm nào tới giờ rõ ràng là toàn ca bài hứa thật nhiều thất hứa thì cũng thật nhiều:confused::confused::confused: cũng vì bận quá nên ko lôi đc đàn ra để mân mê nữa T^T sorry bà con đừng ai ném đá cái đứa thất hứa trơ trẽn như mình:confused:

ai thấy cái mặt mình khó coi thì nghe tiếng ko xem hình cũng đc, còn thấy video cái gì cũng ko thích thì tắt, đừng chửi bới gì cho mệt :D đời sống là để vui mà, nhé :D

Last edited:
Đến giờ vẫn chưa ai tặng mình bài Cô gái đến từ hôm qua, chắc tự thu tự hát tự nghe tự kỷ quá :mad::mad:

em ở đâu vậy ngoài bắc hay trong nam, ở ở hnoi2 a phủ sóng <100km nếu gần thì a lên chỗ em tán cái nào, mink tâm sự đêm khuya, a iêu e @Cô Gái Đến Từ Hôm Qua :p:D
up cái playlist của a thu, sự đồng cảm of những y đam mê âm nhạc....:D
http://playlist.chiasenhac.com/favourite/anh-con-no-em~quangthanh~1409977.html
Hỏi dồn dập quá ko biết trả lời sao thui mở playlist nghe thử :oops:

Đến giờ vẫn chưa ai tặng mình bài Cô gái đến từ hôm qua, chắc tự thu tự hát tự nghe tự kỷ quá :mad::mad:
Lần tới thu bài đó tặng Kuri nhang :oops:

Hàng về :">
Cô gái đến từ hơm qua
Mải ngó hợp âm oánh tùm lum =))
p/s: lần sau up clip cách oánh bài Hãy yêu nhau đi cho người chưa biết gì nhang :D:oops::oops::oops::oops:

Hàng về :">
Cô gái đến từ hơm qua
Mải ngó hợp âm oánh tùm lum =))
p/s: lần sau up clip cách oánh bài Hãy yêu nhau đi cho người chưa biết gì nhang :D:oops::oops::oops::oops:

Đã like và dơwnload :D
giọng cao và khá thanh, hát bài này hay hơn Lều Phương Anh năm nào thi Vietnam ai đồn nữa :p

Sao bạn không làm 1 blog tổng hợp clip guitar đi, xem như 1 website riêng ý. Mình làm free 1 cái skin cho :p
@thachthao @hoanvan vào nghe nhạc cho thư giãn đầu óc nào :cool:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,509
171,548
Latest member
muaban2024

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week