Gửi Tống Hiếu

Status
Not open for further replies.
Cậu xóa một thread của mình với lý do là không có proof trong khi cái tiêu đề mình đã viết rõ là Pre Launch, nội dung mình cũng đã viết rõ trong đó, nếu thread của mình là sai mục thì xin vui lòng move hộ cho mình, đừng làm cái trò đó,
cậu đang tuyển ref cái site GO của cậu, mình cũng có một chút nhận xét không hay về trang đó, nhưng cậu làm như thế này thì thật không nên.
thêm nữa là mình cũng không có ý định cạnh tranh với cái site GO của cậu, và nói thật mình cũng không hy vọng gì nhiều về hoa hồng ref thừ các thành viên VN, tuy nhiên hiện site đang bonus $15 cho những ai đăng kí và thời hạn chỉ còn 2 ngày nên mình mới mở topic giới thiệu cho mọi người, còn về chất lượng site thì bàn luận sau nhé, nó là free for every one

changer

Junior
Reactions
49
MR
0.000
Nếu đã là góp ý thì cậu k nên lôi hai chuyện vào làm 1 và không nên dùng câu ''cái trò đó''.Chỉ cần hỏi ''tôi không biết đã phạm lỗi gì,xin mời giải thích '' là đủ!!!
Tôi k lợi dụng việc làm MOD để trả thù cá nhân(dù ở đây tôi k rõ là cậu đã nói gì,nếu nói năng kiểu vô học thì tôi không ngần ngại mà ban nick).
Nếu cậu là newbie thì tôi có thể move sang Box khác dùm,nhưng cậu lên 3 sao rồi thì không phải là Newbie nữa,nên Del một lần cho nhớ,lần sau qua box nào thì nên ngó qua Rule một chút.
Bình tĩnh đi, Cậu làm TrialMod, nên làm việc cho công tâm, nên vì forum, site đó đang bonus free thì mình giới thiệu cho mọi người,
1. nó là vô hại và free, một cơ hội miễn phí cho mọi người và cậu đã làm cho điều đó biến mất
2. rules của diễn đàn thì rất lỏng lẽo, thế nên nếu cậu cứ lôi rules ra thì mình cũng chịu
3. cậu nên thực tế đi, nếu muốn bước ra và thành công trong mmo thế giới
4. nếu cậu cho rằng những gì cậu đang làm là một sự giúp đỡ tuyệt vời cho các mmoers thì mình cũng không còn gì để nói, còn nếu chưa thì cậu nên xem lại nhé (điều này là tùy ở bản thân cậu thôi)

Upvote 0

tonghieu

Verified
Reactions
1,376
MR
0.000
Chat with me via Skype
Bình tĩnh đi, Cậu làm TrialMod, nên làm việc cho công tâm, nên vì forum, site đó đang bonus free thì mình giới thiệu cho mọi người,
1. nó là vô hại và free, một cơ hội miễn phí cho mọi người và cậu đã làm cho điều đó biến mất
2. rules của diễn đàn thì rất lỏng lẽo, thế nên nếu cậu cứ lôi rules ra thì mình cũng chịu
4. nếu cậu cho rằng những gì cậu đang làm là một sự giúp đỡ tuyệt vời cho các mmoers thì mình cũng không còn gì để nói, còn nếu chưa thì cậu nên xem lại nhé (điều này là tùy ở bản thân cậu thôi)

Làm theo Rule có nghĩa là không công tâm?

1.Trước hết,có Rule thì làm theo Rule,nếu cậu thấy không hợp lý có thể lập topic lấy ý kiến member hay ban quản trị vote và áp dụng nếu hợp lý.Nếu không có Rule thì nó còn hơn cái chợ vỡ.
2.Không ai cấm cậu giới thiệu cơ hội cho mọi người,chỉ là không đúng chỗ.Đây là lỗi của cậu,đừng nên đổ lỗi cho Rule lỏng lẻo hay tôi làm việc không công tâm.
3.Cậu còn chưa nắm rõ cái Rule ở Box này thì làm ơn xin đừng dạy tôi phải làm ntn để thành công.Cảm ơn.

Upvote 0
Làm theo Rule có nghĩa là không công tâm?

1.Trước hết,có Rule thì làm theo Rule,nếu cậu thấy không hợp lý có thể lập topic lấy ý kiến member hay ban quản trị vote và áp dụng nếu hợp lý.Nếu không có Rule thì nó còn hơn cái chợ vỡ.
2.Không ai cấm cậu giới thiệu cơ hội cho mọi người,chỉ là không đúng chỗ.Đây là lỗi của cậu,đừng nên đổ lỗi cho Rule lỏng lẻo hay tôi làm việc không công tâm.
3.Cậu còn chưa nắm rõ cái Rule ở Box này thì làm ơn xin đừng dạy tôi phải làm ntn để thành công.Cảm ơn.
cảm ơn, cậu cố tình bỏ qua dòng quote mà tôi đã cố tình tô đậm, chúc ngủ ngon

Upvote 0
cảm ơn, cậu cố tình bỏ qua dòng quote mà tôi đã cố tình tô đậm, chúc ngủ ngon

Cậu càng nói càng chứng tỏ cậu chả hiểu gì cả,những site đó là Legit site,ai cũng biết,ai cũng có Proof,...nên không cần thiết.
Cái site của cậu nó còn Pre-Lauch...(site mới cần cả Proof Dep + Proof Thanh toán)
Cậu đã hiểu rõ vấn đề chưa?
Tô đậm thì ích gì....

Last edited by a moderator:
Upvote 0

cross_1537

Senior
Reactions
184
MR
0.000
Chat with me via Yahoo Messenger
Bác này tranh luận vui quá :)), làm j cũng phải lý trước tình sau bác nhé, tình chỉ là cái bonus thoj, dùng tình mà tranh luận là ko đc.
Còn mục 3 thì chắc bác ko bik TMod tonghieu rồi :)

Upvote 0

magic

Hero
Reactions
561
MR
0.023
Mình là người viết rule nhưng có thể chưa chặt chẽ lắm nên cả 2 bạn đều có phần đúng cả
1. Bạn changer nói cũng đúng: ""- Đối với các site bonus cho tất cả các member có thể ko cần proof dep như: JSS, zeek reward" chỉ cần bonus free
2. Bạn tonghieu nói cũng đúng theo ý mình: là đối với các site legit thì ko cần proof
Tuy nhiên theo mình đối vối các site mới thì có proof đầy đủ thì các member sẽ tin tưởng hơn.
Có chuyện gì thắc mắc thì pm mình nhé. Close topic

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
424,644
177,205
Latest member
dangthihau

Most viewed of week