New Gửi tiết kiệm lãi suất 8%/tuần trên sàn STREAKK

ndhoan2602

Banned
Reactions
1
MR
0.125
⚡️ Gửi tiết kiệm lần đầu lãi suất 8%/tháng trên sàn Streakk ⚡
Dành cho anh em có tiền nhàn rỗi có thể kiếm chút tiền thụ động trong downtrend này .

Cách tham gia:
1️⃣ Đăng ký sàn Streakk : https://web.streakk.io/auth/signup/8361276920/
2️⃣ Nạp min 100$~>200,000$ để bắt đầu kiếm lãi 2%/tuần
3️⃣ Nhận lãi hàng ngày , min rút 50$
Video hướng dẫn nạp

Last edited:
⚡️ Gửi tiết kiệm lần đầu lãi suất 8%/tuần trên sàn Streakk ⚡
Dành cho anh em có tiền nhàn rỗi có thể kiếm chút tiền thụ động trong downtrend này .

Cách tham gia:
1️⃣ Đăng ký sàn Streakk : https://web.streakk.io/auth/signup/8361276920/
2️⃣ Nạp min 100$~>200,000$ để bắt đầu kiếm lãi 2%/tuần
3️⃣ Nhận lãi hàng ngày , min rút 50$
Video hướng dẫn nạp
anh em nào đang quan tâm đến dự án thì để lại câu hỏi

cái này khác gì với đa cấp hả bạn?
cứ thấy lãi lớn là thấy khó tin quá.😒

Cái này hơi nghịch lý chút! Nạp 100$ sau 01 tuần có 02%, thì bao giờ mới đủ 100$ đây nhỉ! Đêm dài lắm mộng!

Cái này hơi nghịch lý chút! Nạp 100$ sau 01 tuần có 02%, thì bao giờ mới đủ 100$ đây nhỉ! Đêm dài lắm mộng!
1 tuần lãi 2% tính ra là cao vl rồi bác. Được cái uy tín ko thì méo biết. Nạp vào nó ôm tiền chạy thì còn đúng cái nịt.

1 tuần lãi 2% tính ra là cao vl rồi bác. Được cái uy tín ko thì méo biết. Nạp vào nó ôm tiền chạy thì còn đúng cái nịt.
Nhìn cái ảnh đại diện của chủ thớt kiểu chuyên gia thổi nến, tỉa nến ấy nhỉ?
.😅

Không co đâu 100$/01m/8% vig mua VPS ít hơn 100$ tháng cắm App chắc thu về nhìu hơn!

nạp mấy sàn rác này rồi đến lúc nó scam lại khóc
ok bác ơi , tất cả những gì e đưa lên đây mục đích cho ae tham khảo dự án , ae theo thì đki dưới link thế thôi chứ k có ý scam hay lùa gà gì bác ạ

nay 8/9/2022 mà nếu sàn này sập trc 1 năm e xin chịu gạch đá từ các bác .
Theo em thấy lãi suất quá cao tiềm ẩn nguy hiểm cao, lãi ngân hàng chỉ tầm khoảng 8%/năm mà sàn này tận 8%/tuần. Hình thức này hơi giốn HYIP, thời gian đầu sẽ trả lãi đúng hạn nhưng đến một thời điểm nào đó gom đủ tiền thì có thể scam bất kỳ lúc nào, tất nhiên đây cũng là ý kiến cá nhân của em thôi.

Theo em thấy lãi suất quá cao tiềm ẩn nguy hiểm cao, lãi ngân hàng chỉ tầm khoảng 8%/năm mà sàn này tận 8%/tuần. Hình thức này hơi giốn HYIP, thời gian đầu sẽ trả lãi đúng hạn nhưng đến một thời điểm nào đó gom đủ tiền thì có thể scam bất kỳ lúc nào, tất nhiên đây cũng là ý kiến cá nhân của em thôi.
thì bản chất nó là HYIP mà bạn , tôi thì k nhìn vào dự án mà tôi nhìn vào cộng đồng . Hiện tại nước ngoài họ đg fomo liên tục thì liệu chúng ta vào đã là muộn hay chưa

Không co đâu 100$/01m/8% vig mua VPS ít hơn 100$ tháng cắm App chắc thu về nhìu hơn!
lãi tiền mua vps luôn à bác có app nào chỉ e với :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back