Event Gửi lời cảm ơn và chúc mừng Tmod mới : @anhtuan02t1

Status
Not open for further replies.
chúc bác @anhtuan02t1 chức càng to tiền càng nhiều tiếng càng xa :D :D

Chào mọi người,
Mình chốt Event theo lịch của bạn @hungsentec
Mình sẽ random từ số #2 đến số #197 và thông báo kết quả trong 2 ngày tới

Chào mọi người,
Mình chốt Event theo lịch của bạn @hungsentec
Mình sẽ random từ số #2 đến số #197 và thông báo kết quả trong 2 ngày tới
có tới lượt chị lên làm k =)). mong lần sau chị sẽ ntn lắm

Chào tất cả các bạn!

Mấy bữa nay mình cũng muốn comment để trả lời cũng như để cảm ơn mọi người nhưng sợ comment của mình làm thay đổi vị trí số thứ tự của moi người nên chỉ dám đọc và like thay lời cảm ơn. Hôm nay Event đã chốt lại, mình mới dám comment và có đôi điều muốn nói cùng các bạn!

- Cảm ơn @hungsentec@thachthao đã tổ chức event cho anh! Anh cảm thấy rất hạnh phúc và xúc động vì điều này!
- Cảm ơn BQT và Mod @ctrung111 đã đồng ý cho @hungsentec tổ chức event này!
- Cảm ơn tất cả các bạn đã dành những lời chúc cho mình! Mong rằng chúng ta sẽ cùng nhau xây dựng diễn đàn ngày càng vững mạnh và cùng nhau kiếm tiền. Một mình mình chắc sẽ không thể làm được gì nếu không có các bạn, mong rằng các bạn sẽ luôn ủng hộ, trợ giúp và góp ý thêm cho mình.

Mình sẽ làm tất cả những gì tốt nhất có thể để giúp các bạn. Mình cũng xin được khẳng định rằng: có thể mình sẽ không giúp các bạn kiếm được nhiều tiền, nhưng chắc chắn rằng mình sẽ không để các bạn mất tiền vào những nơi không đáng mất, không đáng để mạo hiểm. Dẫu biết rằng HYIP là rủi ro, là mạo hiểm, là dám chơi dám chịu, nhưng quan trọng là mất thế nào, mất ở đâu và chúng ta được những gì sau những mất mát đó!

Một lần nữa xin chân thành cảm ơn tất cả mọi người, chúc các bạn gặp may mắn trong lần quay số và công bố kết quả vào ngày 07/04 sắp tới!

Thân!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week