Gửi Gugubux

Status
Not open for further replies.
gugu ơi
tớ khuyên bạn chân thành là bạn ra đảo chết đi
lừa ai chứ đi lừa anh em mmo thì chắc bạn thanh thản lắm nhỉ
tưởng k dám vô đây chứ
mấy site ptc của bạn h chắc scam hết ùi hả
chắc k có hàng PP mpass full nữa nên k send và k refund PP anh em
send qua Alert pay thì phí 10$??? Thật ghét thằng nhãi này quá đi

Last edited by a moderator:
Rule là gì?
Mod là gì?
Bài viết đã được vài ngày. hum đó đã pm cho Gugu, có nói chiện nhưng ko ăn thua. Thôi thì mình cứ làm theo những gì mình nghỉ, ko nên nhân nhượng làm gì có vài đồng lẽ mà này nọ ức chế :binhsua72:

Suốt ngày đi vay rồi chưa có $ lại im re ,có lại to tiếng :binhsua141:

Anh em ơi mình thắc mắc 1 điều tại sao gugu nó lại vẫn tồn tại 1 cách công khai thế nhỉ =)) ai cũng biết là nó scam rồi vậy mà vẫn để nó ngông nghênh thế nhỉ??? các pro thì hết sứcl ên tiếng bảo vệ nó... cái kiểu đi vay mà bố láo như topic của anything thì ở ngoài đời cho nó ra nghĩa trang với ông bà ông vải rồi. Lại còn cái vụ này nữa.
Anh em nào biết địa chỉ nhà thì lên send 1 cái cho các anh hùng hảo hán có việc làm nào =))
Em giới thiệu cho vài mối đòi nợ thuê với tỉ lệ 1/3 chắc chắn 100% đây :D

Anh em ơi mình thắc mắc 1 điều tại sao gugu nó lại vẫn tồn tại 1 cách công khai thế nhỉ =)) ai cũng biết là nó scam rồi vậy mà vẫn để nó ngông nghênh thế nhỉ??? các pro thì hết sứcl ên tiếng bảo vệ nó... cái kiểu đi vay mà bố láo như topic của anything thì ở ngoài đời cho nó ra nghĩa trang với ông bà ông vải rồi. Lại còn cái vụ này nữa.
Anh em nào biết địa chỉ nhà thì lên send 1 cái cho các anh hùng hảo hán có việc làm nào =))
gugu thân yêu nổi tiếng với những event lớn...đi lên từ những event lớn:D.....và cái đó giải thích cho những thắc mắc ở trên

gút gút egn :binhsua06:
có info rùi làm gì nhỉ :binhsua157:
topic này sắp có mùi rùi nhỉ

Theo mình nghỉ đa số các mod đang là chủ nợ của Gugu, nhưng nếu chấp nhận Gugu scam tức là chấp nhận mất số tiền của Mod, nên phải cho Gugu thời gian để giải quyết dù là chờ đợi trong vô vọng...
Đúng hay sai tùy mọi người nén gạch

Theo mình nghỉ đa số các mod đang là chủ nợ của Gugu, nhưng nếu chấp nhận Gugu scam tức là chấp nhận mất số tiền của Mod, nên phải cho Gugu thời gian để giải quyết dù là chờ đợi trong vô vọng...
Đúng hay sai tùy mọi người nén gạch
bạn ko biết gì thì đừng nói bậy. mình chưa hề giao dịch với gugubux 1 lần nào ngay cả BQT cũng vậy mà sao lại bảo là chủ nợ là sao?
bạn đừng có vơ đũa cả nắm!

Có mod vào xem nhưng không người giải quyết, nhìn topic kế bên đã xử lý, thì thoy closed bài dùm đi mod nhatquang không muốn thêm nhiều tranh cải.
+ Có refund cũng được, không refund cũng được. Chả còn ý nghĩa
+ PP đã limit đang phải gỡ limit
+ Vote cho Thiensuvoly ở topic bên kia, công bằng sáng suốt :binhsua06:

thôi close topic đi... con ... đã được nhốt lồng đưa ra trường sa đợi TQ xử bắn oy =))
cuối cùng các MOD đã hành xử 1 cách đúng đắn :binhsua157:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,423
172,512
Latest member
yun1412

Most viewed of week