Gửi bạn crackvn: Về việc xin dừng share key phần mềm đăng tin Free

Oh đệt, thèng Quỷ Lệ là C50 ngầm mà................ :p:p:p

ai đã chạy thử phần mềm, add key cho ae biết kết quả cái, mình thì ngại cái vấn đề chạy này lắm

Klq nhưng mình dùng Mac *** cài được mấy cái này :(

kịch bản hoàn hảo thế nhỉ, theo dõi 2 top của 2 ku này, thấy rõ là đang pr lẫn nhau r, ông kia share key sao k share ở 4rum ông í, vào đây share làm j :))
lại còn contact "P/s: Bạn crackvn có thể inbox cho mình số ĐT, mình cần trao đổi thêm với bạn, cảm ơn bạn !" cho mọi người khỏi nghi ngờ :))
Cũng có thể là bạn crackvn đã crack phần mềm, nhưng mà ở thời gian khác, và 2 bạn đã quen nhau từ trc.
P/S: Chút suy nghĩ cá nhân :D

Mình ghét cái bọn spam vllll

chuẩn, mà thằng vfp nó nói như người khác crack làm mất bát cơm của nó trong khi bọn nó cũng crack bao phần mềm của người khác. bọn này chính là bọn votunet mà ai dùng phần mềm seo thì lạ j những bản của bên khác bị nó crack chứ ^ ^

Last edited:
còn key nào ko cho e xin key về xài với các thánh ,sv nghèo ko có tiền mua key pải xài hàng cracl :(

@ cntt16:
Chào bạn,
Thực sự cũng không muốn phải mất thời gian hack vào webiste của bạn để cảnh báo cũng như không share phần mềm của bên bạn mà do chính bên bạn đã từng bị cảnh báo 1 lần nhưng sau đó vẫn cố tình spam vào các forum của bên mình và bạn bè của mình (sau khi các bạn đã chuyển host để bên mình không tìm ra lỗi bảo mật).
Tuy nhiên lần này bên mình cũng chỉ cảnh báo bạn nên chỉ dừng lại ở việc share lisence private mà thôi, còn nếu vẫn cố tình làm ảnh hưởng bên mình thì toàn bộ bản full của phần mềm của bạn sẽ được share free rộng rãi trên mạng.
Trân trọng !

P/s: Chắc chắn bạn không quên : http://thegioingam.org/threads/canh-bao-phanmemdangtinpro-com.1936/

:)
k quan tâm chuyện của 2 bác nhưng site down rồi à :D

m dc 1 key. :)

nâng bi nhau rồi ,có cần mình crack bỏ luôn phần key đi ko ?
có chăng bác mạnh tv đang đọc topic này thật á :confused: tin cmt của bác :mad:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,794
170,875
Latest member
noithatthietke
Back
Top Bottom