Gửi admin onlyc

Status
Not open for further replies.
tieuphong mà cũng biết sợ àh =))

Vote cho Admin tha cho lần này. Đánh người chạy đi, tha kẻ chạy lại :))

Ý kiến của 1 thành viên nhỏ nhoi với BQT
1. vinammos ăn nói ko đc đàng hoàng ở tất cả topic ,forum và điều này làm ảnh hưởng đến nhiều người, khiến rất khó chịu
2. vinammos chuyên gia xúc phạm người khác, khích bác mọi người
3. thành viên xúc phạm BQT thì ko còn gì có thể tha thứ đc, dân chửi vua, vua ra lệnh chặt đầu thì liệu có gắn đầu lại đc ko
4. tài khoản chỉ là để làm việc trên forum nên không hề quan trọng, chưa kể vinammos đã có nhiều tk clone thì việc unban ko quan trọng
5. Việc topic này mở ra, nhìn lời lẽ không hề thấy hối lỗi thật sự
6. cái tên vinammos chỉ là nick buôn bán và nói thẳng ra là ko có uy tín hay trách nhiệm gì để phải unban (tuyển ref, điều hành...)
7. Việc bị ban rồi unban sẽ dễ nảy sinh việc tiếc nuối cái tk để khi lấy lại để scam 1 vố

Hi vọng admin xem xét kĩ việc nên unban hay ban forever
Hi vọng mọi người nhìn nhận vấn đề là có phải chủ topic ăn năn thật ko? có phải vấn đề gì ăn năn cũng có thể bỏ qua? và nếu bỏ qua thì sau này sẽ có hậu quả gì :D

Chấp nhận gạch đá của mọi người, vì mình thấy cậu vinammos này không phải người đàng hoàng và đáng tôn trọng
một ý kiến góp ý rất đáng để click thanks :)
góp ý: bạn vinnamos nên có cách cư xử đúng đắn hơn, mọi người nên cư xử một cách lành mạnh dù là pro hay newbie
chúc vina được unban :)

Mong BQT lượng tình tha thứ. Đừng trách em nó thiếu suy nghĩ để Admin OnlyC phải bận lòng !!

Vote cho đại ca được ra tù.

Thiết nghĩ k cần unban làm gì, đã clone nick rồi còn gì uy tín mà un với chả ban!
PS: Lấy nick để scam ah! haizzz

bác C ân xá nào
lỡ mồm thoai =.= unban rùi ăn chay niệm phật vào nha bác:binhsua41:

tên tieuphong hay hơn vinamos, đề nghị BQT ban nick vinamos vĩnh viễn :)) =))

Âu cũng là cái bài học để lần sau anh nói lịch sự hơn :) Chúc anh được thả :)

Thiết nghĩ k cần unban làm gì, đã clone nick rồi còn gì uy tín mà un với chả ban!
PS: Lấy nick để scam ah! haizzz

nếu ta scam thì ta đã ko xin unban làm gì :m020:

thôi dù sao vinamos cũng giúp đỡ các mem forum nhìu mà
vài ngày cảnh cáo dc rùi mà
ô vinamos lập cái bầu chọn đi
(nhưng ko bít forum nhìu người ghét ô ko nhỉ :D)

Gửi Anh onlyC
Số là em cũng lở mồm long móng quá nên mới hùa theo bọn chíp hôi comment tầm bậy tầm bạ làm anh nóng giận banned forever cái nick cùi chúi của em.Quả thật em cũng vô tình chứ ko cố ý.Mong anh mở lượng hải hà unban cho em lần này...nếu lần sau em còn tái phạm thì anh xóa luôn nick của em cũng chịu.
Cảm ơn anh onlyC :binhsua30:

ai ném gạch đá gì cứ ném :m020: giám làm giám chịu giám nuôi heo thì giám ăn thịt heo :m066:
:m020: tháng này toàn tai bay vạ gió...zeek die,JSS bán nhà,bị sờ cam mất mớ tiền,,giờ lại còn bị banned nick :m020: ko biết tương lai còn cái xui gì nữa đây ta:m020:
cười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gif
Vinamoss à ,thật bá đạo quá đi tiếc cái nick vip nhỉ cười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gifcười lăn lộn.gif

:binhsua35: Đại Ca tớiiiiiiiiiii :binhsua35:

- - - Updated - - -

thả Lý Tiểu Long ra .....

1. vinammos ăn nói ko đc đàng hoàng ở tất cả topic ,forum và điều này làm ảnh hưởng đến nhiều người, khiến rất khó chịu
3. thành viên xúc phạm BQT thì ko còn gì có thể tha thứ đc, dân chửi vua, vua ra lệnh chặt đầu thì liệu có gắn đầu lại đc ko
4. tài khoản chỉ là để làm việc trên forum nên không hề quan trọng, chưa kể vinammos đã có nhiều tk clone thì việc unban ko quan trọng
6. cái tên vinammos chỉ là nick buôn bán và nói thẳng ra là ko có uy tín hay trách nhiệm gì để phải unban (tuyển ref, điều hành...)
7. Việc bị ban rồi unban sẽ dễ nảy sinh việc tiếc nuối cái tk để khi lấy lại để scam 1 vố

Hi vọng mọi người nhìn nhận vấn đề là có phải chủ topic ăn năn thật ko? có phải vấn đề gì ăn năn cũng có thể bỏ qua? và nếu bỏ qua thì sau này sẽ có hậu quả gì :D

Chấp nhận gạch đá của mọi người, vì mình thấy cậu vinammos này không phải người đàng hoàng và đáng tôn trọng

Bác mos ăn nói theo kiểu tếu tếu..để vui vẻ chứ có phải ý chửi bới, xúc phạm gì ai đâu :)

- - - Updated - - -

Bác mos ăn nói theo kiểu tếu tếu..để vui vẻ chứ có phải ý chửi bới, xúc phạm gì ai đâu :)

Theo mình nghĩ thế này............vụ việc ở topic "cách xưng hô với ban quản trị" của ptuking2, với tội lỗi đó vinamos ko đáng ban forever. nhưng 1 nick đã ban thì Ban quản trị ko nên xem xét lại làm gì. ban là ban, ko có chuyện unban

Lần sau nên chú ý khi comment, nhiều khi mình thấy hơi bậy bạn Vinammos à.
Mình nghĩ Admin banned 1 tuần để cảnh cáo rồi unban là được rồi.

Đệt ,có quá lời ko vậy.Bác ấy vui tính ,chỉ cái hơi bậy thôi , Mong BQT bỏ qua cho anh em sum họp chém gió cho có khí thế :))mềnh nghĩ chỉ nên banned có thời hạn thui chứ ,BTQ làm phát for luôn mới kinh :D

vote thớt !
ko sao đâu thớt vs tài spam của thớt thì lại có thêm 1 " pro " tiêu phong ngay thôi mà :binhsua44:

Last edited by a moderator:
tháng cô hồn
có gì bỏ qua cho anh em
toàn mem lâu năm của 4rum
miễn sao ko lừa đảo là được.

khi nào hồng bang chủ ra khỏi đảo thì ta sẽ về thăm A trâu mọi mọi của ta :m040:
attachment.php

Attachments

• 28-Aug-12 9-45-36 PM.png
    28-Aug-12 9-45-36 PM.png
    172.8 KB · Views: 99
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,858