Gửi admin onlyc

Status
Not open for further replies.
Èo ngay topic đó thấy VNM làm 1 lèo cứ nghĩ chắc thuộc COCC nên mới dám lên tiếng như thế ai ngờ bị Admin chém không thương tiếc, thui thì đánh người chạy đi chứ ko đánh người chạy lại Admin giảm án treo vài ngày là được rùi.

vs mình thì nick kia có đc unban hay ko cũng ko quan trọng vì mình igrone nick kia rùi, chả đọc được cái coment nào của vinamos cả ( nói năng bậy quá chả muốn đọc cái comment nào cả)

bao giờ mới về với A Trâu mọi mọi của ta đây :m020:
28-Aug-12 9-54-26 PM.png

- - - Updated - - -

bao giờ mới về với A Trâu mọi mọi của ta đây :m020:
28-Aug-12 9-54-26 PM.png

...............................................
attachment.php

- - - Updated - - -

vs mình thì nick kia có đc unban hay ko cũng ko quan trọng vì mình igrone nick kia rùi, chả đọc được cái coment nào của vinamos cả ( nói năng bậy quá chả muốn đọc cái comment nào cả)
=)) sảng khoái sảng khoái......

vote ra đi lun cái nick tieuphong cho forum yên bình quay về mmo đích thực nói ít làm nhiều. Toàn spam chẳng thấy cái gì mới cả. Các topic kiếm tiền thì cứ bị rớt bởi mấy topic spam

vote ra đi lun cái nick tieuphong cho forum yên bình quay về mmo đích thực nói ít làm nhiều. Toàn spam chẳng thấy cái gì mới cả. Các topic kiếm tiền thì cứ bị rớt bởi mấy topic spam

vote banned luon cái nik nhảm Thukem đi :m020: nghe là biết Thèm...gì rồi

Theo mình nghĩ thế này............vụ việc ở topic "cách xưng hô với ban quản trị" của ptuking2, với tội lỗi đó vinamos ko đáng ban forever. nhưng 1 nick đã ban thì Ban quản trị ko nên xem xét lại làm gì. ban là ban, ko có chuyện unban

Ông này nói cứ như Lưu Bị giết Lã bố ấy :))

ngày mos ra đi mang theo trái tim ace bao buồn đau, khi nào đi du lịch được thả nhớ mang quà cho mọi người nhá:binhsua172::binhsua56::m181::m066:

Lão mos cũng bựa quá mới bị ban chứ j, admin tha cho lão 1 lần để còn cơ hội chuộc lổi giúp ích cho 4rum :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,848
170,912
Latest member
anyapp

Most viewed of week

Most discussed of week