gửi 12 triệu mà nhận 177 triệu là sao các bác ??

Có lẽ trên 90% các thím đọc bài này sẽ mở mạng lên đo đếm giống như chủ thớt ! Mình nằm ở 90% đó
mình rất bất ngờ chủ đề mình tạo lại làm xáo trộn anh em mmo đến thế :D dù sao các bác cũng dành chút thời gian để cười, để đo đếm mạng :D, ko ngờ topic nhảy lên đc page 3 :p

Gởi nhiều hơn nhận là chuyện bt mà , mình gởi 1 gói vd như 10kb thì mình sẽ nhận nhiều hơn là vì trong tcp/ip nó có bước xác thực nữa giống như chứng thực có phải gói đó do bác gởi và đính kèm thông tin để nó trả về đúng cho người gởi , cái này là bảo toàn thông tin thì phải
gửi nhiều hơn nhận thì em lại không thắc mắc, đằng này nhận nhiều hơn gửi mà :p

gửi nhiều hơn nhận thì em lại không thắc mắc, đằng này nhận nhiều hơn gửi mà :p
nhận nhiều hơn gởi là đúng mà bác , vd như bác gởi thông tin lên máy chủ nó nhận thông tin của bác no kiểm tra xong nó đính kèm thêm thông tin trả về thì nó phải nhiều hơn chứ bác , vd như bác gởi ngân hàng 10tỷ là gởi sau 1 ngày bác lãi 100tr có phải sau 1 ngày bác nhận dc 1.1 tỷ , mình vd cái lãi là thông tin trả về

nhận nhiều hơn gởi là đúng mà bác , vd như bác gởi thông tin lên máy chủ nó nhận thông tin của bác no kiểm tra xong nó đính kèm thêm thông tin trả về thì nó phải nhiều hơn chứ bác , vd như bác gởi ngân hàng 10tỷ là gởi sau 1 ngày bác lãi 100tr có phải sau 1 ngày bác nhận dc 1.1 tỷ , mình vd cái lãi là thông tin trả về
em hiểu ý bác rồi :p tóm lại gửi nhiều hơn nhận cũng bình thường, nhận nhiều hơn gửi cũng bình thường :p

em hiểu ý bác rồi :p tóm lại gửi nhiều hơn nhận cũng bình thường, nhận nhiều hơn gửi cũng bình thường :p
uhm bác chuyện đó rất là bt đó mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,475
172,472
Latest member
kaquy1102
Back
Top Bottom