gugubux.com scam chính thức dc admin khẳng định vấn đề là thời gian

Bảng đánh giá scam là của site nào vậy

---------- Post added at 03:18 PM ---------- Previous post was at 03:15 PM ----------

MÌnh chả đầu tư chả mất gì cả

Lần trước mình cũng đọc trên net-business như bạn nên ngừng click gugubux 1 thời gian, sau này lúc mới tham gia mmo4vn lần đầu tiên thấy thbux với gugubux chat sb và còn nhờ mod lập hẳn topic thông báo sam thì mình thấy ngộ ngộ, không hiểu sao đọc xong topic report đó mình lại log vào gugubux click tiếp và sau đó được pay instant.
Thực sự mà nói từ trước giờ các trang PTC đa số tạo dựng uy tín rồi mới scam, không nhiều trang như gugubux, để quốc tế liệt vào scamlist rồi lại pay tiếp đàng hoàng.
Gugubux vẫn chưa scam, và gugu ngày nào cũng tham gia 4rum pr tên tuổi, đó là cách làm việc riêng của mỗi admin, có người thích có người không.
Nhưng có 1 điều mong chủ thớt suy nghĩ, bạn ko là gugu thì bạn không thể kết luận gugu có scam hay không, việc sau này có xảy ra ntn thì chỉ có admin site này biết.
Bạn là người chơi PTC thì tất nhiên hãy đón nhận sẵn tâm lý bị scam đi, hãy xem gugubux như 1 site PTC bình thường mà bạn click hàng ngày, vì gugubux là 1 trang PTC và gugu trên MMO4VN là 1 con người.

Tớ cũng đã nói rồi . và cũng không nói lại nữa

Tớ ko đảm bảo gugubux không scam và cũng không bảo nó scam ...

vì gugubux là 1 trang PTC và gugu trên MMO4VN là 1 con người .

Bạn là người Việt Nam
mình luôn hi vọng cậu ko scam
đem lại lợi nhuận cho mọi người khi đầu tư
ok!!!

Bạn là người Việt Nam
mình luôn hi vọng cậu ko scam
đem lại lợi nhuận cho mọi người khi đầu tư
ok!!!

lâu lắm mới nhận được lời cổ vũ =))

hình như sau mỗi lần chiến tranh con người ta sống với nhau tốt hơn thì phải

Vậy giờ chiến tranh liệu vn mình sau này có tốt với nhau hơn hem nhỉ

1 câu hỏi ?

lâu lắm mới nhận được lời cổ vũ =))

hình như sau mỗi lần chiến tranh con người ta sống với nhau tốt hơn thì phải

Vậy giờ chiến tranh liệu vn mình sau này có tốt với nhau hơn hem nhỉ

1 câu hỏi ?
tất cả cũng chỉ dựa trên lợi ích của cá nhân thôi, nếu người ta thấy có lợi cho mình thì sẽ tốt, còn nếu bản thân thiệt hại, thua thiệt, ko có lợi thì tất nhiên cá nhân đó sẽ ...
con người vốn tham lam và ích kỉ, thế mới là con người

Cảm ơn các bạn

Mod làm việc được rùi :D

lang man ....lại nổ đom đóm mắt :binhsua58:

Attachments

20.9 KB · Views: 45
Đọc và động não . Mấy người dc hắn pay lấy uy tín sẽ vote hắn ko có gì là lạ .Nhưng ai có ý định đầu tư bỏ ngay nhé.

1) vụ việc 1 ngày 26/6/2011 .Theo lời gugu site hắn uy tín+to nhất thế giới . Vậy mà tài chính thì phải đi EXchange từ pp sang ap và LR để pay ?

2) 4 ngày sau vụ việc 2 ngày 30/6/2011 . Ráo bán sell 300 ap nhưng ko dám veri topic phí chỉ 10$/tháng

3) 2/7 tiếp tục rao bán sell ap khi có người nói đóng phí thì nói ko bán nữa .?

4)vụ việc 4 . Lấy uy tín giả = việc Gugubux chính thức close reg nick mới 1-7-2011 ,vụ việc 4 tạo uy tín= việc tạo event

5)vụ việc 5 report những ai cảnh báo .Nếu làm ăn uy tín thì ngại gì người ta nói.
+ http://mmo4vn.com/showthread.php?20065-Report-nhung-thang-ham-hay-dam-thung-mam
+ http://mmo4vn.com/showthread.php?20157-lai-co-thang-dien-thich-lien-thien
6)gugubux.com có Lời khẳng định sẽ scam(lừa đảo) lớn .Riêng cái này hoàn toàn có thể banned . bằng chứng đây

7) site pending ko trả tiền .Nói ra nick sợ banned bịt đầu mối mà cũng chả cần 1$ làm gì

8) thế giới đóng dấu scam

+ http://www.netbusiness-team.com/ptc/bux-3638-gugubux
đầy đủ từ A->Z mấy người dc pay làm ơn .Tôi biết các bạn vote để mem đầu tư thì gugu tồn tại mới pay cho các cậu .Nhưng vì bản thân mà làm cho người ta có thể bị scam các bạn có thấy ái ngại ko ?

lên mỗi ngày cho mọi người nhìn cuong_cancel 2

Nhảm gì. Vui đấy chứ. Lâu lâu vào đây ngó thấy mấy cái thớt nhộn. Cũng coi như giải trí trong khi ngồi click :)).
Nhưng thực sự là choáng khi thấy admin gugu vô đây chém gió. Bình thường scam là té khẩn, lặn mất tăm. Đây thấy vẫn lên spam đều. Vui phết.
Không biết bác gugu định làm gì nhưng vẫn ủng hộ bác. Nói chung là thấy thích cách làm việc. Dù gugubux của bác có scam cũng không vấn đề gì :)).

Nhảm gì. Vui đấy chứ. Lâu lâu vào đây ngó thấy mấy cái thớt nhộn. Cũng coi như giải trí trong khi ngồi click :)).
Nhưng thực sự là choáng khi thấy admin gugu vô đây chém gió. Bình thường scam là té khẩn, lặn mất tăm. Đây thấy vẫn lên spam đều. Vui phết.
Không biết bác gugu định làm gì nhưng vẫn ủng hộ bác. Nói chung là thấy thích cách làm việc. Dù gugubux của bác có scam cũng không vấn đề gì :)).

được ăn cam còn vấn đề chi

---------- Post added at 04:11 AM ---------- Previous post was at 04:10 AM ----------

haha gugu nó scam lâu nay mà gugu vào xác nhận cái nào =))

xác nhận rùi mà

---------- Post added at 04:11 AM ---------- Previous post was at 04:11 AM ----------

scam hay không thì chưa biết nhưng kết khoản CEO đới=]]:binhsua139:

Ceo Gugu ;))

thuê ko

Announcements

Forum statistics

Threads
421,000
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week