HYIP GrowingBit - 10% hourly for 12 hours

Win, hết vòng 1, còn 20 xị vòng 2 nữa thôi

Vấn đề là chả mấy khi thức dc đến giờ đấy, toàn tầm 8h sáng dậy mới dep, lúc đó sống hay chết cách nhau cũng chỉ 1 ranh giới mong manh thôi

Vấn đề là chả mấy khi thức dc đến giờ đấy, toàn tầm 8h sáng dậy mới dep, lúc đó sống hay chết cách nhau cũng chỉ 1 ranh giới mong manh thôi
tối qua rút cho a mà đổ mồ hôi hột :) 2 3 tiếng rút 1 lần nữa. mà sống rồi coi như ăn đậm

Mấy site dạng này thường sẽ chạy vào khoảng 10 hoặc 11h tối hoặc 2 3 giờ đêm, bạn cứ canh mấy giờ đó vào 4rum xem có trang nào tương tự mà theo :)

Cảm ơn bạn, mình sẽ tích cực theo dõi hơn, hy vọng sẽ gặp lúc site mới ra. Cơ mà mình cũng tham gia growingbit.com cho vui và còn đợi 1/2 vòng về đích. Thanks bạn :)

tối qua rút cho a mà đổ mồ hôi hột :) 2 3 tiếng rút 1 lần nữa. mà sống rồi coi như ăn đậm
Tối qua tít và mít luôn

Cảm thấy rất hào hứng với không khí đầu tư + rút tiền đầy khí thế của các bác. Yeah!!! :)
Đừng để vẻ ngoài hào nhoáng đánh lừa chứ. Dạo này chưa thấy vuh cam nào to. tháng trước có thằng 25$ mindep dep xong đi luôn :)

Đừng để vẻ ngoài hào nhoáng đánh lừa chứ. Dạo này chưa thấy vuh cam nào to. tháng trước có thằng 25$ mindep dep xong đi luôn :)
hôm qua có newbie mới vô dep 30$ and ra đi vòng gửi xe kìa

Nghe các bác nói em sẽ ghi nhớ. Em cũng chơi chút chút lấy kn, chứ chưa dám đánh lớn đâu ạ. Chúc các bác tiếp tục chiến ngon lành :)

hôm qua có newbie mới vô dep 30$ and ra đi vòng gửi xe kìa
mỗi 1 người thì nói làm gì. tí kiếm lại thằng đó làm mình 2 quả mất khoản 50 60 $ gì đó. plan đẹp min dep 25$ đồ cũng ổn mà 1 đống mon. forum cũng nhiều người nhảy vào xong ra đi :#

mình lập nghiệp từ con số 6 và kiếm được 50$ trong 2 tuần
Bác có nhận đệ tử không ?? :) 2 tuần mà từ 6$ lên 50$ là quá dữ đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week