Group168 - Suport - hướng dẫn - nhận toàn bộ Newbie muốn đến với Offer đây

Status
Not open for further replies.
bác ơi còn đào tạo không, em xin một vé

bác còn nhận ko cho em xin 1 vé add yahoo bobovn24 nghen bác,đang kẹt tiền quá muốn làm thêm

cho xin 1 chân dạo này đói quá...
yh: dungyoh
mong nhận được pm sớm từ chủ theat (ko biết yahoo chủ theat là gì nên ko thể pm trước được)

1 chân nhé..yh: xuanthaipro

Nhằm đáp lại sự ham học hỏi đến với offer của rất nhiều bạn trong forum những ngày qua . Do quá bận nay mình đã xong việc . Group 168 xin support - hướng dẫn - nhận tất cả các newbie bằng tất cả những kiến thức mình có.:binhsua50:
- Sẽ cấp tài liệu gồm các soft cần thiết - video hướng dẫn cài đặt - hướng dẫn làm offer từ a - z chi tiết và tỉ mỷ.
- Cấp sock đã check cho các bạn làm :binhsua53:

Group tiếp nhận mỗi ngày vào các buổi sáng từ 7h đên 10h : 10 bạn theo thứ tự pm tại đây. Danh sách sẽ được cập nhật hàng ngày

Mong rằng các bạn sẽ đến với offer 1 cách dễ dàng hơn và kiếm được nhiều tiền với công việc mmo Offer:binhsua166:

Group chuyển qua pay tuần site oke - anh e nào có nhu cầu thì pm nhé - Đang cần rất nhiều người !

cho e xin 1 slot với :D
yh: [email protected]

cho đặt gạch luôn anh chủ theart :0 yh heocon_haihotpro_giangho2xoay

---------- Post added at 07:05 PM ---------- Previous post was at 07:04 PM ----------

tks anh chủ theart nhìu chúc , chủ t và các bạn nhìu sức khỏe để kiếm đc nhìu siền

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,760
172,828
Latest member
soulbear

Most viewed of week

Most discussed of week