Group offer Tuyển nhận và đào tạo newbie hàng tuần!

vps đuọc không
\

:D tuyển nhiều newbie vào nhé @ChuChung:oops: chốt danh sách member mới và cho Heo phỏng vấn vòng cuối nhé

:D Thông từng đứa 1 :oops: em nào Ass chưa nát thì cho vào:oops: còn Ass nát rùi thì loại:p vì chúng làm group khác roài:D

:D tuyển nhiều newbie vào nhé @ChuChung:oops: chốt danh sách member mới và cho Heo phỏng vấn vòng cuối nhé

:D Thông từng đứa 1 :oops: em nào Ass chưa nát thì cho vào:oops: còn Ass nát rùi thì loại:p vì chúng làm group khác roài:D
:eek::eek: lại thêm thèn bệnh này nữa :p:p

mình là zai tân, chưa bóc tem, heo có bị kích thích ko

mình là zai tân, chưa bóc tem, heo có bị kích thích ko
:D inbox Heo nhé-- kem số điện thoại + địa chỉ:D sài gòn hẹn nhau ra giao lưu và giao thông phát:mad: nhớ mang theo chai dầu ăn nhé:D

:D inbox Heo nhé-- kem số điện thoại + địa chỉ:D sài gòn hẹn nhau ra giao lưu và giao thông phát:mad: nhớ mang theo chai dầu ăn nhé:D
á à vậy là heo bị kich thích rồi, lỡ trao thân cho heo xong, heo hết kích thích thì làm sao. Thôi sống kiếp kiếp đời trai tân vây

Sock cả ngày nay ko vào được. Online thì xem giúp cái cậu nhé !

các bik gì có tuyển các pro

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week

Most viewed of week

Back