Group: GB3-Offers xin ra mắt với anh em mmo4vn (chuyển từ VLZ sang)

Bán mà ko có $ bonus ( vốn ban đầu ) thì bán gì cậu ;))
:| vâng cậu co vốn cậu hoàn 3$= pp, tôi k vốn tôi hoàn 5$ =LR cuối tháng, kimtin hoàn 6$ và khi đc aff pay mới trả, 1 pro mới lập topic hoàn 8$= ap, tiền aff HMA giữ 1 tháng cai nay ai cung biết, cậu có vốn --> so what:| ăn dày quá môi mỏng đấy:|

:| vâng cậu co vốn cậu hoàn 3$= pp, tôi k vốn tôi hoàn 5$ =LR cuối tháng, kimtin hoàn 6$ và khi đc aff pay mới trả, 1 pro mới lập topic hoàn 8$= ap, tiền aff HMA giữ 1 tháng cai nay ai cung biết, cậu có vốn --> so what:| ăn dày quá môi mỏng đấy:|

haizz muốn kinh doanh thì ra chổ khác nhé
đây là thread ta tuyển mem
còn lonely_huybom là mem của ta , mua qua cậu ấy có gì còn có ta đảm bảo uy tín
cứ vậy nhé , miễn bình luận chuyện sell VPN ở đây

đag cần add thêm mem gấp !
bạn nào muốn làm thì pm cho minh
yêu cầu mem mới vào tự lo VPN tháng đầu tiên nhé

pm xin làm mà newbie hok đủ khả năng tự mua vpn và năng khiếu làm off :((

vì lý do mem mới vào thông thể nào cấp VPN đc , nên các bạn muốn làm thì phải tựi lo VPn tháng đầu tiên, còn việc biết lam hay chưa biết làm off thì mình có thể hướng dẫn

pm xin làm mà newbie hok đủ khả năng tự mua vpn và năng khiếu làm off :((

cần năng khiếu nữa sao :">:"> . có cái VPN mà ko sắm nỗi sao , mua 1 tháng thôi cậu , cần giúp ko , HCM thì pmm hổ trợ cho 1 cái mà chơi :binhsua116::binhsua116:

cần năng khiếu nữa sao :">:"> . có cái VPN mà ko sắm nỗi sao , mua 1 tháng thôi cậu , cần giúp ko , HCM thì pmm hổ trợ cho 1 cái mà chơi :binhsua116::binhsua116:

hix ! có 1 mạnh thường quân ở đây ah ;))

Hok có năng khiếu sao làm pro được như chủ thớt, làm tốt mới được hướng dẫn nâng cao :p
Tớ hok o HCM cậu hỗ trợ thì chỉ cần teamvew là được thì phải nhỉ :))

Last edited by a moderator:
Hok có năng khiếu sao làm pro được như chủ thớt, làm tốt mới được hướng dẫn nâng cao :p
Tớ hok o HCM cậu hỗ trợ thì chỉ cần teamvew là được thì phải nhỉ :))
Tớ cũng chỉ là noob thôi ,chẳng qua làm nhiều nó lên tay thôi !
cậu mua VPN HMA đi tớ sẽ hướng dẫn cho làm

Anh hùng pro lắm đó mọi người . Vào chăm chỉ cày 1 tháng anh hướng dẫn cách làm nâng cao cho . " Vừa nhiều $ mà lại nhanh " ;))

<====>

Mua được VPN thì đâu bảo có mạnh thường quân nhỉ

đọc kỹ hướng dẫn trước khi sữ dụng

<====>

đọc kỹ hướng dẫn trước khi sữ dụng
Hix,cứ tưởng có mạnh thường quân ai dè hem có, mà pay tháng chủ thớt cho xài ké vpn với được hem,teamvew ghi pass ai lấy được đâu nhỉ :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,411
172,499
Latest member
oncoin

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week